Ps: Usalama wa Taifa Tanzania

Ps: Usalama wa Taifa Tanzania

Hawana raha duniani wale watu
Wanaishi maisha ya kuchunguzana wao kwa wao ili siri zisivuje

Familia zao pia zaishi kwa mashaka maana siri zikivujishwa na wewe haupo familia inaumizwa

Ni kazi ya kiboya sana tena hawa walio mitaani

Wale walio kule ofisini kwenye makompyuta na kule tcra, bandarini, uhamiaji, bot na mabenki mbali mbali ndio wanafaidi maana wao wanajua siri za watu
Ni kweli kabisa..ila furaha huwa hailetwi na kuwa na fedha ,na kwa udukuzi wangu nchi nyingi sana watu hawa hupewa fedha nyingi kuwaondolea msongo wa mawazo..muda wote uko kazini.chochote akionacho na akisikiacho hufanyia kazi ili kuona madhara yake.
 
Mkuu usione wanavaa suti au kaunda suti ukafikiri ni rahisi au ni kutamu hapana ,,hyo kazi ni ngumu tofauti na sisis raia tunavyochukulia na kutokana na story za vigengeni mtaani,,,,na ukiipata hautotaman ujulikane kwa title hyo wew ni usalam ,,,utaishi kama ndege kwa namna nchi inavyopitia mambo magumu kwa sasa,,,watu wengi tunalala mtaani tunafanya kila jambo lakin hao jamaa wapo macho kama bundi kutizama ni yapi yanaweza kuatarisha usalam wa ichi,,,kama unataman san hyo kazi muombe mungu sana lakin jua pia unajitoa kwa taifa kwanza,,na uwe tayar kwa lolote katka maisha yako na ndio uzalendo ??

.....karibu mtaani tujitegemee kwa biashara ndogo ndogo

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Napenda kufanya kazi kwenyee hii taasisi, all my 3 years of law enforcement bachelor pale UDSM wanafunzi na lectures walihisi I am one of them na nikwasababu ya uwezo wangu mkubwa wa kusolve issues na lifestyle yangu, recruiters kama mnapita nahumu naomba mnione.

Cc. Dr. Modestus Kipilimba
Cc. Robert Msalika
Labda uwe mshauri wa mgambo wa wilaya
 
Napenda kufanya kazi kwenyee hii taasisi, all my 3 years of law enforcement bachelor pale UDSM wanafunzi na lectures walihisi I am one of them na nikwasababu ya uwezo wangu mkubwa wa kusolve issues na lifestyle yangu, recruiters kama mnapita nahumu naomba mnione.

Cc. Dr. Modestus Kipilimba
Cc. Robert Msalika

Unataka uwe Usalama wa Taifa Tanzania!!!?we mtegemee yesu tu anatosha.hao wasiojulikana na wanakotoka hakujulikani,unawatakia nini wasiojulikana!!!!?
 
Huwezi kuwa undercover maana watu wameweza kukuhisi kwa urahisi sana
 
Napenda kufanya kazi kwenyee hii taasisi, all my 3 years of law enforcement bachelor pale UDSM wanafunzi na lectures walihisi I am one of them na nikwasababu ya uwezo wangu mkubwa wa kusolve issues na lifestyle yangu, recruiters kama mnapita nahumu naomba mnione.

Cc. Dr. Modestus Kipilimba
Cc. Robert Msalika

Consult Professor Mruma Makinikia Almasi please.
 
Kazi hiyo hakuna anayeomba wana vigezo vyao wanakutafuta
 
Back
Top Bottom