Precise Pangolin
JF-Expert Member
- Jan 4, 2012
- 13,328
- 7,396
Mkuu Mzee Mwanakijiji weka hiyo Isha yako ya kubadilika kwasababu najua Kama mtu ataiprint lazima apate page 300Kama kuna mtu mwingine anataka kuniuliza swali kuhusu mtazamo wangu juu ya siasa za Tanzania (watawala au wapinzani) uliza tu. Usiniulize nimekunywa chai na nini!?
Actually muda huo nilikuwa mdogo kiumri (I mean kuweza kupiga kura) lakini nilikuwa nikiifuatilia Jambo Forums by then. Ni kama naona Mzee Mwanakijiji si yule niliyekuwa namsoma enzi hizo hasa ikizingatiwa kwenye thread hiyo alitoa madai mazito ya viongozi wa CDM kutaka kumuahidi vyeo ili ajiunga na chama. Sijui nini kilitokea MMM akabadilika.
Hili hapa nitalijibu vizuri sana; ngoja ninywe chai kwanza maana kwa kweli sijabadilika kifikra.... stay tuned...msitoke..
Mie sidhani kama kabadilika sana. nakumbuka katikakati mwaka 2010 wakati suala la CCJ linapamba moto humu JF alionekana kuiponda sana CDM na kuiunga mkono CCJ na kuna thread moja kama atakumbuka, niliweka post kwa kusema something like "There is more in MMK and CCJ than what meets the eye' -- yaani "Kuna zaidi ndani ya MMK na CCJ kuliko inavyoonekana kwa macho."
Mnajua alivyonijibu? Aliandika something like "You appear to be smart person in this issue." Yaani "Unaonekana kuwa mjanja sana katika ishu hii."
Nina hakika nilimgusa mahala fulani -- hasa kuhusika kwake katika mradi wa CCJ, ambao wengi tunaamini ulikuwa ni mradi wa CCM kuidhoofisha CDM, hasa pale awali.
Lakini nachompendea MMK ni kwamba huwa hafichi sana undani wape hasa unapom-corner kwa hoja madhubuti.
Nawasilisha.
Hili hapa nitalijibu vizuri sana; ngoja ninywe chai kwanza maana kwa kweli sijabadilika kifikra.... stay tuned...msitoke..
MMK acha usharobaro!! Mara nakunywa chai, mara mwenye maswali zaidi aulize, ooh usiulize nimekunywa chai na nini!! Si bora ukae kimya tu!! Aaah!! Yaani hili moja umeshindwa litolea ufafanuzi unahitaji mengine!!? Au kuwekewa thread basi umeiona pepo!!? Jibu hoja bwana MMK vp!!?
Watu wengine bwana......!!!!
hawezi kusema ukweli wote....hawezi
Eliah G Kamwela says sorry for this very kilazaful post