...Oooh! Good luck Geoff...Kumbe ndio maana kuna siku alinishambulia hapa kuwa mimi sijao kumbe mwenzangu ka-project kanakaribia ku-take off!!! Mi sijachanga pesa nitakuja na gunia la mahindi ukumbini siku ya harusi kutoka kwetu huku mbozi kama zawadi yangu ili wapate ugali wa kuimarisha mwili na shemeji...I believe shemeji yetu sio kama yule demu wa Masanja asiyetaka ugalii ugalii...Kwa wale wote marafiki wa Geoff bwana harusi wetu wa JF kwa mwezi huu wa February: Kama mnavyoona siku ndo zimesonga mbele na zazidi kusonga tumebaki na less than two weeks from today mambo yaive.
Michango inaendelea kutolewa na so far so good no complaints kabisa. Ila bado tunapokea michango kwa wale wanaojisikia kutoa ili tumtoe kimasomaso kaka/mdogo/mtoto wetu huyu siku ile anayoisubiri kwa hamu.
Michango hii ambayo JF members wameshatoa na wanaendelea kutoa ni kwa ajili ya ZAWADI SPESHELI for Geoff and his wife ambayo sitaweza kudisclose kwa sasa.
For further info please do PM me and I will get back to you ASP.
Thanks!!!
JS and the Team
hahaha!...it was just a challenge!..ndo maana niliweka wazi NIMEJITOA KWENYE LIGI (.....baada ya kuipitia profile na post zako zooote).roho yangu haikuwa radhi ku-quarrel na wewe...!TAKE IT KAMA CHALLENGE...Oooh! Good luck Geoff...Kumbe ndio maana kuna siku alinishambulia hapa kuwa mimi sijao kumbe mwenzangu ka-project kanakaribia ku-take off!!! Mi sijachanga pesa nitakuja na gunia la mahindi ukumbini siku ya harusi kutoka kwetu huku mbozi kama zawadi yangu ili wapate ugali wa kuimarisha mwili na shemeji...I believe shemeji yetu sio kama yule demu wa Masanja asiyetaka ugalii ugalii...
...Oooh! Good luck Geoff...Kumbe ndio maana kuna siku alinishambulia hapa kuwa mimi sijao kumbe mwenzangu ka-project kanakaribia ku-take off!!! Mi sijachanga pesa nitakuja na gunia la mahindi ukumbini siku ya harusi kutoka kwetu huku mbozi kama zawadi yangu ili wapate ugali wa kuimarisha mwili na shemeji...I believe shemeji yetu sio kama yule demu wa Masanja asiyetaka ugalii ugalii...
hahaha!...it was just a challenge!..ndo maana niliweka wazi NIMEJITOA KWENYE LIGI (.....baada ya kuipitia profile na post zako zooote).roho yangu haikuwa radhi ku-quarrel na wewe...!TAKE IT KAMA CHALLENGE
wewe ni wa mbozi?
hebu ni-piemu nikuelekeze namna ya kupata kadi uje makambako
hahahaha!.....na mimi hapa KIbwabwa ndondoshee yangu ntaiokota tu..............
hahahaha!.....
umenikumbusha mbali sana
hahahaha!heheeeeeeeeeeeeeeee i love kibwabwa Goeff afu kuna yule mkuu wa meza well prepared hata ya kule kwetu haibambi!!!!!!!!!!
yaaaah maaaan!....Hayawi Hayawi sasa yanakaribia kuwa....
Natakutakia Mafanikio katika project hii njema...
Nitam PM JS later on kabla ya COB leo...
Currently Active Users Viewing This Thread: 13 (6 members and 7 guests) Geoff*, JS, Konakali, Laligeni, Mndundu
NIPIGIIIEEEEEEEEEEEEE.........mpenzi nipigiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
NIPIGIIIEEEEEEEEEEEEE.........mpenzi nipigiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
NIPIGIIIEEEEEEEEEEEEE.........mpenzi nipigiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
hahahahahahahaha!Ntakupigiaaaaaaaaaaaaaa haniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
ninapikaaaa kwanzaaaaaaaaaaaaa
hahahahahahahaha!
umenipa mshtuko na hilo jina....
enewei
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
hahahahahahahaha!
umenipa mshtuko na hilo jina....
enewei
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
Dah...mbona makubwa tena!π
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mpenzi nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!ntakupia darling!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nina kazi jikoni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
unafuatilia SREDI?....πDah...mbona makubwa tena!π
hahahahahahahaha!
umenipa mshtuko na hilo jina....
enewei
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
NIPIGIIIIIIIIIEEEEEEEEEE MPENZI NIPIGIIIIIIIIIIIIIIEEEEEEEE
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mpenzi nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mpenzi nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mpenzi nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mshiki nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
nipigiiiieeeeeeeeeeeeeeeeee mshiki nipigiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee!