PROG. MUHONGO AANZA KUWADHULUMU WANANCHI KISA UMEME

PROG. MUHONGO AANZA KUWADHULUMU WANANCHI KISA UMEME

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
hii sio haki kuwadhulumu wansnchi kisa Umeme. kutumia vitisho kutaka kuleta maendeleo haikubaliki, kumbe ndio mana mnaogopa ukuta mngeumbuliwa peupe.

Umeme ni haki ya wananchi huna haja kusema watakaodai fidia hatutawawekea tutaenda sehemu nyingine, huu ni udikteta.


kuna umuhimu wa #Ukuta#

chanzo: itv
 
Hivi huyu kasoma shule gani...unaweka mradi wa maendeleo huku wananchi wanavyongo unadhani mradi huo utalindwa...??
Au mtaweka police kila nguzo ilindwe...
 
Hapo hata mimi Muhongo kanivuruga, huo ni uonevu ni kuendelea kuwatia umaskini watanzania, watu wanapanda miti kwa malengo yao, iweje wasilipwe fidia?!
 
NILISHASEMA HII SERIKALI INAFANYA MAMBO
KI JELOUS JELOUS TU....

OVA
 
hii sio haki kuwadhulumu wansnchi kisa Umeme. kutumia vitisho kutaka kuleta maendeleo haikubaliki, kumbe ndio mana mnaogopa ukuta mngeumbuliwa peupe.

Umeme ni haki ya wananchi huna haja kusema watakaodai fidia hatutawawekea tutaenda sehemu nyingine, huu ni udikteta.


kuna umuhimu wa #Ukuta#

chanzo: itv
Kote ulikopita hakuna fidia. We endelea kushika ukuta tu
 
Huo utaratibu upo tangu awamu ya JK .
Mimi naona sawa fedha zinatoka za kuweka umeme na siyo za kulipa fidia za miti, vijijni huko ukitaka kulipa fidia za miti fedha zenyewe zitaishia kulipia fidia ,miti ni mingi sana.
Kwahiyo ukitaka fidia ya miti subiri fedha za fidia wale ambao wako tayari miti ikatwe wawekewe umeme watawekewa.
Bavichaa msiwe mnapinga kila kitu maendeleo ni gharama.
 
Back
Top Bottom