Hereniko Mashiku
Member
- Jul 9, 2013
- 14
- 1
Hi wadau wa Jamii Forums.
Ni swali ninalouliza tu maana nimeona mahali et 75% ya watanzania walitupia kwa Mara ya kwanza profile picture Facebook 20% ni My Space 5% sehemu nyingine kama kwenye email je kuna ukweli hapa wadau me nipo kwa 75% hapo
Ni swali ninalouliza tu maana nimeona mahali et 75% ya watanzania walitupia kwa Mara ya kwanza profile picture Facebook 20% ni My Space 5% sehemu nyingine kama kwenye email je kuna ukweli hapa wadau me nipo kwa 75% hapo