Professor Jay Ndio anatokomea !

  • Thread starter Mwakalinga Y. R
  • Start date

Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Nimepata nafasi ya kusikiliza nyimbo mpya ya mkongwe wa hip hop Tanzania Professor Jay lakini kwa mtazamo sijasikia kitu kipya ,Mkongwe huyu anapotoa track basi itakuwa ni gumzi mitaani
Hii track ya Kama Ipo naona kama amerudia maneno yale yale kwenye tracks za nyuma -yaani hakuna jipya.
Nimezoea vitu vipya mfululizo na vyenye msisimko kama Chemsha bongo,Bongo Dar es Salaam,Ndio Mzee,Sio Mzee,Zali la mentali,Hivyo Sivyo na Hapo vipi...
Nadhani kuna haja ya wasanii kujifunza kutoka kwa wasanii wengine walioko nje ya nchi wanakotoka na kusoma alama za nyakati.Sizani kama ni mbaya kwa msanii mkubwa kuamua kuomba ushauri wa kiutunzi kutoka kwa mashabiki kupitia website yake ama kwenye mitandao ya kijamii.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kila jambo na wakati wake
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Nyakati zimempiga chenga!
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Kweli mkuu,ila kwa ss prof anapambana na ugonjwa wa kisukari alioupata hivi karibuni aki recover vizuri labda atafanya vyema. Naona afanye colabo na Roma Mkatoliki ambaye naona anachukuwa nafasi yake
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Nampa pole sana Professor .Namwombea apone haraka

Kweli mkuu,ila kwa ss prof anapambana na ugonjwa wa kisukari alioupata hivi karibuni aki recover vizuri labda atafanya vyema. Naona afanye colabo na Roma Mkatoliki ambaye naona anachukuwa nafasi yake
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,810
Likes
151
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,810 151 160
mie naona sauti iko pale pale ni mkali,sema amekosea lyrics....hazina ishu.....zimemlet down
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
mie naona sauti iko pale pale ni mkali,sema amekosea lyrics....hazina ishu.....zimemlet down
Utu uzima umempigia hodi,aache mziki afanye shughuli nyingine tu.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Utu uzima umempigia hodi,aache mziki afanye shughuli nyingine tu.
Tatizo la hawa ndugu zetu hapo alipo alishajiona kuwa amefika, sidhani kama alifikiria kesho yake
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Sisiemu wananua wasanii, labda aende aanza kuimba nyimbo za chama halafu baadae anaweza kuwa promoted kama komba naye akajitwalia jimbo.!
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
sokoni na katika show prof ndo hudhihirisha umwamba wake!ni kweli vijana wengi wanachana na wana hits za kutosha ila nachoweza kuwaambia wadau heshima ya prof jizze katika game haijashuka kama wadau wanavyodhani na ndo maana mkali bado anapata show nyingi na yowe la kutosha kwa nyimbo hiyohiyo ambayo inaonekana kama inabamba!!!!!tofauti ya prof na wasanii wengine ni moja!nayo ni,J anatakiwa atoe ngoma ili auze wakati wasanii wengine inabidi watoe hits ili wauze na kupata show!..........HIP HOP TOP GUNS NEVER DIE!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
kisukari at thirties???????

afya za watanzania zina walakini.....
 
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
378
Likes
2
Points
0
Kwamex

Kwamex

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
378 2 0
Nimepata nafasi ya kusikiliza nyimbo mpya ya mkongwe wa hip hop Tanzania Professor Jay lakini kwa mtazamo sijasikia kitu kipya ,Mkongwe huyu anapotoa track basi itakuwa ni gumzi mitaani <br />
Hii track ya Kama Ipo naona kama amerudia maneno yale yale kwenye tracks za nyuma -yaani hakuna jipya.<br />
Nimezoea vitu vipya mfululizo na vyenye msisimko kama Chemsha bongo,Bongo Dar es Salaam,Ndio Mzee,Sio Mzee,Zali la mentali,Hivyo Sivyo na Hapo vipi...<br />
Nadhani kuna haja ya wasanii kujifunza kutoka kwa wasanii wengine walioko nje ya nchi wanakotoka na kusoma alama za nyakati.Sizani kama ni mbaya kwa msanii mkubwa kuamua kuomba ushauri wa kiutunzi kutoka kwa mashabiki kupitia website yake ama kwenye mitandao ya kijamii.
<br />
<br />
Hata wasanii wa nje wapo wanaochemka kwenye game, we fatilia wasanii wa nje walioanza kuvuma miaka ya 90 mwishoni ambayo ndiyo miaka ya Jay kuanza kuvuma wangapi wapo?....nadhani Jay bado yuko vizuri aingie tu maktaba yake achek ngoma gani inafaa kuachia kwa nyakati hizi na kuweza kuwakamata raia.
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Sisiemu wananua wasanii, labda aende aanza kuimba nyimbo za chama halafu baadae anaweza kuwa promoted kama komba naye akajitwalia jimbo.!
<br />
<br / mimi hapo ndipo napochoka yaani kila kitu siasa!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Kweli mkuu,ila kwa ss prof anapambana na ugonjwa wa kisukari alioupata hivi karibuni aki recover vizuri labda atafanya vyema. Naona afanye colabo na Roma Mkatoliki ambaye naona anachukuwa nafasi yake
<br />
<br />
Itakuwa ni sukari guru. Ila huu ugonjwa ni mbaya ulichukua maisha ya mzazi wangu.
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
kisukari at thirties???????

afya za watanzania zina walakini.....
hilo linakushangaza? ni kawaida kwa zama hizi braza, ndo maana yanaitwa life style diseases
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Nimepata nafasi ya kusikiliza nyimbo mpya ya mkongwe wa hip hop Tanzania Professor Jay lakini kwa mtazamo sijasikia kitu kipya ,Mkongwe huyu anapotoa track basi itakuwa ni gumzi mitaani &lt;br /&gt;<br />
Hii track ya Kama Ipo naona kama amerudia maneno yale yale kwenye tracks za nyuma -yaani hakuna jipya.&lt;br /&gt;<br />
Nimezoea vitu vipya mfululizo na vyenye msisimko kama Chemsha bongo,Bongo Dar es Salaam,Ndio Mzee,Sio Mzee,Zali la mentali,Hivyo Sivyo na Hapo vipi...&lt;br /&gt;<br />
Nadhani kuna haja ya wasanii kujifunza kutoka kwa wasanii wengine walioko nje ya nchi wanakotoka na kusoma alama za nyakati.Sizani kama ni mbaya kwa msanii mkubwa kuamua kuomba ushauri wa kiutunzi kutoka kwa mashabiki kupitia website yake ama kwenye mitandao ya kijamii.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Ndo maana hamna kama SUGU
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
kila kitu na wakati wake lazima mkubali hakuna msanii aliyesimama kama J kwa tungo so akaze buti bado wakati wake upo saaana tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,042
Members 474,965
Posts 29,244,665