Professor Assad Asimulia alipokuwa

ikipendaroho

JF-Expert Member
Jul 26, 2015
3,595
2,000
Ukishakutekwa unaambiwa nini cha kusema. Hili suala la kuwa hakuna network linaninitia shaka kubwa. Mtu responsible na family man kama Prof Assad atakaaje kuanzia asubuhi mpaka usiku asipige simu nyumbani kuulizia wanaendeleaje? It doesnt make sense at all!

Labda neno kutekwa ni axaggeration lakini tuseme alitakiwa kwa mahojiano fulani!
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,949
2,000
Kwa uzushi na umbea wake mh. Rais angemwita zitto ikulu amrushe kichura toka getini ilebarabara yote alotembea yule rafkiake alipoenda kuomba radhi akaheeema na kitambi chake.... akifika anaswe vibao kadhaa alafu atimuliwe ikulu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom