Prof. Rwekeza Mukandala bora ukae kimya tu utaibua mengi

Prof. Rwekeza Mukandala bora ukae kimya tu utaibua mengi

Hivi jamaa wa Engineering (COET) na CONAS mnajionaga nyie ndo vichwa sana wa kuongoza hii taasisi siyo??? Kuna wengine pia wanaweza sana tu. Ndo sababu mmefanya kumbeba beba Mfinanga na vyeo vya fasta fasta (hapa sitaki ulete sababu za search commitee ambazo mara nyingi maoni ya wengi hupuuzwa katika teuzi ambazo wakubwa huwa wameshaamua nani awe) ili awe sehemu fulani. Akipewa Chuo Mfinanga wachuya utalika hapo UDSM.



Mangwini mtapiga sana kelele hila safari hii Coet tunarudi kwenye nafasi yetu mmeleta sana siasa...acha turudishe heshima
 
........1961 (Univeristy of East Africa), 1970-1984, The ONLY University in Tanzania, kufikia 1996, among the ONLY Universities minus private Universities, mpaka 2009, sina shaka mpaka sasa, HAKUNA CHUO CHOCHOTE (cha BINAFSI wala cha Umma) kinachotoa Ph.D ya Kemia. hapa, kwa Tanzania, Magufuli ANGESOMA wapi kama siyo UDSM?
 
Atuambie kushushwa kwa ada yy katupunguzia hd ngapi?!!
 
Tatizo lake lipo wapı kwa mtazamo wako?Kwa upande wangu na dunia bado inaamini Tanzania ina vyuo vikuu 3 tu.UDSM,ULAS,SUA.Vingne ni ilimradi tumeongeza takwimu!

Mkuu hata Mzumbe, IFM na TIA navyo huviamini? Halafu hiyo ULAS nadhani still ipo under Mlimani (not sure) kama assumption yangu ipo sawa, whata about Muhimbili na chenyewe magumashi!?
 
Kwanza Mkandala ameua chuo kwa kufuta mijadala ya kisomi kwa kutumia vitisho. UDSM imekuwa glorified high school under his leadership. Pia huyu alikuwa best wa Kikwete sana, asijifanye kumkana maana hata yule mshauri wa kikwete wa mambo ya siasa Dr.short alikuwa kijana wa Mkundala, na hata huyu mlopokaji Dr. Bwana sijui bana au legeza naye ni kijana wa Mkandala. Mkandala ni PROPESA SIO PROFESA
 
Mbona hajawahi kumpongeza Jk. kwa kusoma hicho chuo? au Prof. Muhongo kwa kusoma na kufundisha?

Huyu kuna kitu anatafuta kwa Magufuli, ni Jipu lingine linalohitaji kutumbuliwa na kukamuliwa kwa nguvu sana bila kujali maumivu kwa mtumbuliwaji.

Hahahahaaaaaaaaa

Kwani wewe ni "muraaa"
 
ok ok, na mie pia nimesoma UDSM kuanzia 2002 hadi sasa bado nasoma. basi na mimi nitakuwa kiongozi mkubwa tu wa tanzania kama kgezo ni kusoma UDSM.

2002-2015? Unasoma PhD ya microbiology nini?
 
Mkuu hata Mzumbe, IFM na TIA navyo huviamini? Halafu hiyo ULAS nadhani still ipo under Mlimani (not sure) kama assumption yangu ipo sawa, whata about Muhimbili na chenyewe magumashi!?

ULAS ndo kipi?zaman kulikua na UCLAS ambayo now ni ARDH
 
Wanaongeza idadi ya parkings tu

Sioni haja ya kuwa na vyuo vikuu. wakati nchi hii wasomi hawana mchango wowote katika kunyanyua nchi. Tunajisufu tinawataalamu ambao kiuhalisia hata kuendesha kiwwnda cha kusindika juice hatuwezi kukiendesha. Tumeewaachia wachina kwenye kila kitu. Huku kwa miaka mingi wakijitetea sera za nchi mbovu wakati ni jukumu la wasomi hasa hawa Prof. Nashindwa elewa elimu wanayowapa vijana wetu ni ile walio soma wao miaka ya 70. Kama ni hivyo basi haina maana ya kuwa na maprof ambao wanatoa ujuzi uliopitwa na wakati.
 
wanathamini ngedere wa chuo kuliko wanafunzi

Ha ha ha,aisee umenchekesha sana,ngedere wa UDSM ana thaman kuliko mwanafunz,anaanza ngedere,anafata foreign student,anafata msichana,anafata mlemavu
 
Mangwini mtapiga sana kelele hila safari hii Coet tunarudi kwenye nafasi yetu mmeleta sana siasa...acha turudishe heshima

Mechanical Leadership haifai tena katika enzi hizi bana...teh teh teh. Mangwini katika ubora wetu wa uongozi mtatutaka tu.
 
Hiivi chenge na Tibaijuka, 6 na wasira walisoma wapi? balabala mlefu haikosi kona.
 
Good point chief...watu waache sifa za kijinga!! kuna thread ilishakuepo humu humu inazungumzia jinsi UDSM ilivyo kinara wa kuzalisha viongozi mafisadi!!


Hivi UDSM ni pasafi, hapana skendo wala ufisadi?????

 
Back
Top Bottom