Prof. Rwekeza Mukandala bora ukae kimya tu utaibua mengi

Prof. Rwekeza Mukandala bora ukae kimya tu utaibua mengi

Hatafuti kıki yeyote kwanı ameshastaafu.Ameshka tu nafasi hiyo kwa muda.VC anaenda kutoka Engineering tena.

Hivi jamaa wa Engineering (COET) na CONAS mnajionaga nyie ndo vichwa sana wa kuongoza hii taasisi siyo??? Kuna wengine pia wanaweza sana tu. Ndo sababu mmefanya kumbeba beba Mfinanga na vyeo vya fasta fasta (hapa sitaki ulete sababu za search commitee ambazo mara nyingi maoni ya wengi hupuuzwa katika teuzi ambazo wakubwa huwa wameshaamua nani awe) ili awe sehemu fulani. Akipewa Chuo Mfinanga wachuya utalika hapo UDSM.
 
Huyu Mukandala anachangia kutia umasukini chuo, furniture zilizo kwenye ofisi yake zinathamani ya zaidi ya millioni 30 pesa ya walalahoi!
 
Tulikuwa na chuo kikuu kimoja tu, hivyo ni upuuzi kujidai kwa style hii, atafute swaga ingine maana hata SUA kilikuwa ni UDSM
 
ni kweli UDSM wanatoa wanafunzi bora!

hata chenge,tibaijuka,muhongo.jk ,jecha,lowassa walisoma ud.bora ya hao ni mafisadi ila huwa naona aibu kusema nimesoma ud kwa sababu ya mtu anaitwa benson bana huyu akili yake haina tofauti na babu yangu aliyeishia darasa la nane
 
Sijui kama si kusoma UDSM angesoma wapi wakati ndicho chuo kikuu pekee nchini hadi enzi zetu tulio na umri mdogo kidogo kwa JPM??

Labda tuelimishane hadi mwaka 2000 nchi hii ilikuwa na vyuo vikuu vingapi na wakati huo (mwaka 2000) vyuo hivyo vilikuwa vimeshafanya mahafali mara ngapi? Tukianzia hapo ni wazi tutakuwa na sababu ya kukisifia UDSM au kukaa kimya tuu na kuangalia yanayoendelea.

Absolutely right ...
 
Hivi wakati Magufuli anasoma kulikuwa na vyuo vikuu vingapi??tuanzie hapo kwanza
Prf yupo ok, Rais Magufuli, Makamu wa Rais, Waziri Mkuu, Spika na Naibu wake pamoja na makatibu mbalimbali wa Wizara, wote wamesoma Udsm, Ni Pongezi kubwa sana kwa chuo na walimu kwa ujumla kwa kuwa kioo cha kukuza vipaji na upatikanaji wa viongozi wa nchi.
 
huyu mukandala anachangia kutia umasukini chuo, furniture zilizo kwenye ofisi yake zinathamani ya zaidi ya millioni 30 pesa ya walalahoi!

Kwel; na anachofanya magufuli ni uzalendo co Elimu aliyonayo. 90% ya majipu anayoyasema ni product ya udsm akiwemo mukandala
 
Sijui kama si kusoma UDSM angesoma wapi wakati ndicho chuo kikuu pekee nchini hadi enzi zetu tulio na umri mdogo kidogo kwa JPM??

Labda tuelimishane hadi mwaka 2000 nchi hii ilikuwa na vyuo vikuu vingapi na wakati huo (mwaka 2000) vyuo hivyo vilikuwa vimeshafanya mahafali mara ngapi? Tukianzia hapo ni wazi tutakuwa na sababu ya kukisifia UDSM au kukaa kimya tuu na kuangalia yanayoendelea.

Asante sana, mwenye ubongo wa kufikiri kaelewa, ila wenye ubongo maji wataendelea kubishana
 
Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar-es-salaam,Prof.Rwekaza Mukandala,leo ametoa kauli kumpongeza Rais Magufuli kwa kuchaguliwa kuwa rais na kusema kuwa huo ni uthibitisho kuwa chuo hicho kinatoa taaluma bora na pia amejivunia chuo hicho kutoa viongozi wengi wa kitaifa.

Prof Rwekaza ameongeza kuwa Magufuli alimaliza shahada yake ya kwanza hapo UD mwaka 1988,mwaka 1994 umahiri (ndio inavyosomeka) na pia alipata shahada ya uzamivu(Phd) mwaka 2009 hapo hapo UD.

Chanzo:Mwananchi online.


=========

Prof. nakushauri ukae kimya tu maana utaibua mengi kuhusu hao wahitimu wa hicho chuo waliowahi kuwa viongozi na ambao bado ni viongozi na hata huyu mh. Magufuli nae ndio kwanza anaanza hivyo ni bora kuwa na akiba ya maneno.

Viongozi wa dini walimtaja mtangulizi wake chaguo la Mungu, sasa huyu sijui chaguo la nani
 
Prof Mkandala naye ni jipu subirini litatumbuliwa muda si mrefu, ndo atatajua JPM si JMK. Chuo kikuu gani hicho anachosifia kisicho na mbinu yoyote ya kuona mbele. Wanachuo wanalala chini na mzungu wa nne Mabibo na yeye yupo yupo tu leo anamsifia JPM eti ni matunda ya chuo chake.

Hivi anawasaidiaje wanafunzi wa kike wanaoishi mitaani?
 
Back
Top Bottom