Prof. Palamagamba Kabudi atangaza Tanzania kuwa M/Kiti na mwenyeji wa mkutano 39, wa SADC

Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Wanabodi,
Niko hapa ukumbi wa JNCC, kuhudhuria press conference ya Waziri Kabudi.

Karibuni

Paskali.

UPDATE
Press Conference imeanza kwa intro kutoka kwa Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo.

Kwenye utambulisho,
Waziri Kabudi, amemtambulisha, Emanuel Buhohela ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari, Wizara ya Mambo ya Nje.

Pia Prof Kabudi, amejitambulisha kama mwandishi wa habari, na akawashukuru waalimu wake 4, waliomfundisha uandishi wa habari, ambao tuko nao hapa, hawa ni Wallece Maugo, James Mpinga, Richard Mngazija na Henri Muhanika.

Pia akataja waandishi wenzake kina Dr. Harison Mwakyembe, Dr. Mlimuka, wote walikuwa waandishi wakatimkia kwenye sheria.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Press Conference imeanza kwa intro kutoka kwa Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo.

Kwenye utambulisho,
Waziri Kabudi, amemtambulisha, Emanuel Buhohela ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari, Wizara ya Mambo ya Nje.

P
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
19,509
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
19,509 2,000
Press Conference imeanza kwa intro kutoka kwa Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo.

Kwenye utambulisho,
Waziri Kabudi, amemtambulisha, Emanuel Buhohela ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari, Wizara ya Mambo ya Nje.

P
Hongera ITV/Radio One
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,982
Points
2,000
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,982 2,000
Bila shaka Tanzania sio nchi ya kwanza kuwa mwenyeji, Waziri wetu anapaswa kujua hilo.

Tumejipangaje kutumia fursa yakuwa wanachama wa SADC ili kuinua uchumi wetu?

Malawi, Zambia, Mozambique, Namibia, Botswana, Swazirland, South Africa, Angola ni nchi ambazo zina fursa nyingi sana ambazo tukizitumia vizuri tunaweza kuingiza fedha nyingi sana na kuwatengenezea watu wetu mzunguko mkubwa sana wa kibiashara..
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Pia Prof Kabudi, amejitambulisha kama mwandishi wa habari, na akawashukuru waalimu wake 4, waliomfundisha uandishi wa habari, ambao tuko nao hapa, hawa ni Wallece Maugo, James Mpinga, Richard Mngazija na Henri Muhanika.

Pia akataja waandishi wenzake kina Dr. Harison Mwakyembe, Dr. Mlimuka, wote walikuwa waandishi wakatimkia kwenye sheria.

P
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Hongera ITV/Radio One
Tena Mkurugenzi wa ITV/Radio One, Joyce Mhavile, na Mhariri Mkuu, Stephen Chuwa, wapo.
ITV ni chungu cha kupika vipaji, kuanzia Betty Mkwasa, Godwin Gondwe, Charles Hillary, Susan Mungi, Ahamed Kipozi, Aboubakar Liongo, Millard Ayo na wengine wamepikwa ITV/Radio One.
P
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Kabudi anaendelea, kueeza umuhimu wa mkutano huu, hivyo ameviomba vyombo vya habari, kushiriki kikamilifu, kuutangaza mkutano huu.

P.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
”Mwenda tezi na homo, marejeo ngamani” ni maneno ya Prof. Kabudi, hivyo media ya Tanzania ifanye uzalendo kwa kuvutia nyumbani.
P
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,982
Points
2,000
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,982 2,000
Ni vyema tujitahidi sasa kuishi kwa faida ya watu wetu kama USA, kuwepo kwetu kwenye hizi jumuiya kuwe kwa faida ya watu wetu na sio kuishia kwenye makongamano, warsha, vikao nk.

Malawi, Zambia, Botswana ni land locked, hebu tutumie fursa yetu yakuwepo SADC kuboresha reli ya Tazara na kujenga KONTENA TERMINAL kubwa pale Tunduma na KONTENA zao zote zifike pale kupitia reli. Wanapoagiza mizigo yao kutoka Nje kupitia shirika lolote la Meli kuwe na Connection ya moja kwa moja KONTENA zipokelewe Tunduma na kila kitu kifanyikie pale na Dar es salaam port iwe transit port na pale Tunduma iwe destination port. Mizigo ya DRC hasa Katanga province yote itaishia kwenye hiyo terminal..

Hicho pia kinaweza fanyika Kigoma na Bukoba, Unajenga Kontena terminal kubwa na zinakuwa destination port kwa mizigo ya DRC hasa Kivu, Bukavu nk, Wanyarwanda na Waburundi pia watachukulia Kontena zao straight kwenye hizi terminal.

Miji ya MBEYA, TUNDUMA, KIGOMA NA BUKOBA Itkauwa Centre of business na mzunguko wake utakuwa mkubwa, kipato cha wakazi kitakwenda juu, watu watapata ajira nyingi, mikoa hiyo itaendelea kwa kasi, Dar es salaam Msongamano utapungua lakini pia Bandari itakuwa busy na mapato kuongezeka.. VERY SIMPLE IDEA TUJARIBU KUWA WABINAFI WA TAIFA LETU.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Sasa Kabudi anashuka na history ya kuanzishwa kwa SADC, ilianzishwa na Mwalimu Nyerere baada ya kuvunjika kwa Jumuiya ya Afrika Mashariki.

P
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top