Prof. Muhongo kutohojiwa na Tume ya Maadili

Prof. Muhongo kutohojiwa na Tume ya Maadili

Wewe binafsi umewahi kushuhudia majina ya waliopokea fedha kupitia benki ya stanbic?acha kudabganyika wewe watu wamevuta akiwemo profesa mwenyewe kutoka china.

Mkuu tusibishane sana, kama unayo ambayo haujayapika si utuwekee
 
Sikujua ninaongea na juha lisilokuwa na ufahamu wala uelewa ila limelewa shida na kutaka kuleta frustrations zakehapa jamvini. Pumba.ff tena usiandikie. Mwehu!


Najua hajapata kwa sababu hatujaonyeshwa kielelezo chochote kuwa kahongwa kitu chochote, unaelewa maana ya endorsement wewe, acha kupika majungu usiyoyaaamini we kilaza
 
Wanaohojiwa sasa ni walipewa hela na Rugemalira tena hela ambazo hazikustahili kuhojiwa kwakuwa Rugemalira alipewa hela za mauzo ya hisa zake na aliempa alitakiwa kumpa hela kutoka mfukoni kwake wala si za Escrow na wala Rugemalira hakupaswa kujua aliempa hela kazitoa wapi.Tunaotaka wahojiwe ni wale waliopewa Hela kutoka kwa Singh kupitia Stanbic.Tena Rugemalira baada ya kuuza hisa zake alilipa kodi.hivyo alikuwa na uhalali Wa kumpa yeyote.HAPA TUNATAKA KUJUA MAJINA YA WALE WALIOPEWA HELA KULE STANBIC TUONE KAMA MUHONGO HAYUPO,PINDA HAYUPO NA HAO WENGINE

hao wote kwanini haumtaji lowasa? amekuwa akigawa fedha mbalimbali kutoka kwa marafiki zake ambao hajawahi kuwataja hata siku moja.
 
Hayakusaidii wewe na mafisadi wenzako ila sisi.watanzania tunaotambua mbinu zenu chafu, tutaendelea kulijadili jembe hili, kama anakukera pita kuleeeeeeeee humu chungulia tu, ila angalia usijechungulia pasipochunguliwa

Mimi sio fisadi bali wewe ndiekuwadi wa mafisadi kama huyo professor wako,na tutaendelea kuwaambia ukweli nyie makuwadi wa mafisadi uchwara,kalalamike kwa raisi wako ambaye ndie aliyemteua na kumtosa,shukuruni Tanzania sio China,saa hizi mngekuwa mnasaga meno,pelekeni ujinga wenu nyumbani kwake huyo mnayempigia kelele kila kukichwa ,ni aibu kwa wanaume wazima kuja kushupaa hapa kwa mambo ambayo hayawezi kurudiwa tena,Muhongo keshakuwa historia mpenda au msipende tumeshamsahau,cheo ni dhamana,wala Muhongo hakuzaliwa waziri ,uwaziri ameukuta na ile wizara ipo hata kabla hujazaliwa kwa hiyo acha kulilia hapa.
 
Mimi sio fisadi bali wewe ndiekuwadi wa mafisadi kama huyo professor wako,na tutaendelea kuwaambia ukweli nyie makuwadi wa mafisadi uchwara,kalalamike kwa raisi wako ambaye ndie aliyemteua na kumtosa,shukuruni Tanzania sio China,saa hizi mngekuwa mnasaga meno,pelekeni ujinga wenu nyumbani kwake huyo mnayempigia kelele kila kukichwa ,ni aibu kwa wanaume wazima kuja kushupaa hapa kwa mambo ambayo hayawezi kurudiwa tena,Muhongo keshakuwa historia mpenda au msipende tumeshamsahau,cheo ni dhamana,wala Muhongo hakuzaliwa waziri ,uwaziri ameukuta na ile wizara ipo hata kabla hujazaliwa kwa hiyo acha kulilia hapa.

Mkuu unaposema Prof. Muhongo ni kuwadi wa mafisadi bila kuonyesha namna ya Ukuwadi huo inanitia shaka juu ya uelewa wako! Mara nyingi tumeona watu wasafi ndio wanapakwa matope, kama CAG na PAC hawakuonyesha kosa la Prof. Muhongo! Hapo napata uelewa kuwa wewe ni kuwadi wa Mafisadi unayetumwa kupaka matope watu wasafi kama Muhongo.
 
Mkuu unaposema Prof. Muhongo ni kuwadi wa mafisadi bila kuonyesha namna ya Ukuwadi huo inanitia shaka juu ya uelewa wako! Mara nyingi tumeona watu wasafi ndio wanapakwa matope, kama CAG na PAC hawakuonyesha kosa la Prof. Muhongo! Hapo napata uelewa kuwa wewe ni kuwadi wa Mafisadi unayetumwa kupaka matope watu wasafi kama Muhongo.

kama yeye mchapakazi mbona hayupo kazini??? angekuwa jembe pap wasingelipwa hela za uma kizembe zembe kama walivyolipwa..
 
kama yeye mchapakazi mbona hayupo kazini??? angekuwa jembe pap wasingelipwa hela za uma kizembe zembe kama walivyolipwa..

Tuwe wakweli kama IPTL-PAP sio fedha yao! Umeme waliozalisha walitoa sadaka? Hapa hoja ya msingi ni wale waliopokea fedha waeleze ni za nini? Lakini ukweli utabakia kuwa fedha ya IPTL haikuwa ya Umma.
 
kama yeye mchapakazi mbona hayupo kazini??? angekuwa jembe pap wasingelipwa hela za uma kizembe zembe kama walivyolipwa..

Hayupo kazini eeeeee, we.andelea kubonyeza godoro hapo, ukifikiri kila mtu amelala.kama.wewe
 
Alitendewa haki, coz ye ndio aliyekua mkuu wa wizara ya nishati, kashfa ya escrow ilihusika pia kwenye wizara yake
 
Mimi sio fisadi bali wewe ndiekuwadi wa mafisadi kama huyo professor wako,na tutaendelea kuwaambia ukweli nyie makuwadi wa mafisadi uchwara,kalalamike kwa raisi wako ambaye ndie aliyemteua na kumtosa,shukuruni Tanzania sio China,saa hizi mngekuwa mnasaga meno,pelekeni ujinga wenu nyumbani kwake huyo mnayempigia kelele kila kukichwa ,ni aibu kwa wanaume wazima kuja kushupaa hapa kwa mambo ambayo hayawezi kurudiwa tena,Muhongo keshakuwa historia mpenda au msipende tumeshamsahau,cheo ni dhamana,wala Muhongo hakuzaliwa waziri ,uwaziri ameukuta na ile wizara ipo hata kabla hujazaliwa kwa hiyo acha kulilia hapa.[/Q

Hahahahhhaa ungemsahau.ungekuja hapa kuandika upuuzi usio na.ushahidi, unalikubali kuwa lile ni jembe, asiyepokea rushwa, alijiuzulu ili muendelee na shughuli za maendeleo mana kila kukicha hamtaki.kwenda kazini kisa mnazooooooooza kuhusu MUHONGO, the future leader of our country,. Ok endelea kutoa stress zako kwenye hii thread
 
Tuwe wakweli kama IPTL-PAP sio fedha yao! Umeme waliozalisha walitoa sadaka? Hapa hoja ya msingi ni wale waliopokea fedha waeleze ni za nini? Lakini ukweli utabakia kuwa fedha ya IPTL haikuwa ya Umma.

Kama hazikuwa za UMMA basi zilikuwa ni za Nyoka wa makengeza na Mama wa Mboga
10410752_10153042898966855_9203512196441120263_n.jpg
 
Sikujua ninaongea na juha lisilokuwa na ufahamu wala uelewa ila limelewa shida na kutaka kuleta frustrations zakehapa jamvini. Pumba.ff tena usiandikie. Mwehu!

Hahahahahahaha MUHONGO is ur next leader, sasa endelea kupagawa
 
Wote wanatakiwa kushuhulkiwa, hata dr slaa alishato ushauri na kuuelezea vzuri, gavana wa bank kuu naye laitakiwa awepo kwenye msururu, shida ilitoke kwamba haikuwekwa wazi ni wanagapi waliokula pesa, ila kwa ubishi wa chenge ye aliingiziwa fasta kwenye account yake na mama mboga wao walifanya haraka sana.. Imekula kwao
 
Habari wanajamvii, katika zoezi linaloendelea sasa la kuhoji viongozi waliojipatia mgawo wa rugemalira, profesa muhongo hataguswa na zoezi hilo kwani hakupokea pesa kutoka kwa mtu yeyote. Hii inaonesha kuwa profesa huyu alihujumiwa ili kung'oka katika nafasi ya uwaziri, je watanzania tutakubali kuendeshwa na siasa hizi za chuki na maslahi binafsi mpaka lini?

mtoa mada acha ushabiki wa kijuha. muongo hakuchukua fedha lakini zilichotwa kwenye wizara aliyokuwa akiiongoza na alikuwa mstari wa mbele kutetea wezi. hapo kosa lake hujaliona? notorious twit!
 
Nani anayemwogopa dalali Muhongo?

Unamwogopa Wewe kuwadi na madalali wenzio wa vitalu. Hahahhaha jina kubwa hili, dalali wa kusomesha wanafunzi nje ya nchi,dalali wa kupunguza gharama za.umeme, dalali wa kutoa.ruzuku kwa wachimbaji wadogo, dalali wa kuanzisha migodi mipya inayomilikiwa na wazawa.( sio boss wako lakini).
 
mtoa mada acha ushabiki wa kijuha. muongo hakuchukua fedha lakini zilichotwa kwenye wizara aliyokuwa akiiongoza na alikuwa mstari wa mbele kutetea wezi. hapo kosa lake hujaliona? notorious twit!

Fedha hazikuchotwa wizara aliyokuwa akiiongoza, zililipwa kwa iptl kupitia BOT, hajatetea wezi fedha zilikuwa sio.za umma, na Rais alirudia yale yaliyosemwa na MUHONGo, mlitaka umeme wa bure? Mbona hamumkomalii mwenye nchi kwa kusema fedha si za umma. Usikurupuke tu mzee, utacharazwa
 
Back
Top Bottom