Prof. Muhongo kutohojiwa na Tume ya Maadili

Prof. Muhongo kutohojiwa na Tume ya Maadili

Wanaohojiwa sasa ni walipewa hela na Rugemalira tena hela ambazo hazikustahili kuhojiwa kwakuwa Rugemalira alipewa hela za mauzo ya hisa zake na aliempa alitakiwa kumpa hela kutoka mfukoni kwake wala si za Escrow na wala Rugemalira hakupaswa kujua aliempa hela kazitoa wapi.Tunaotaka wahojiwe ni wale waliopewa Hela kutoka kwa Singh kupitia Stanbic.Tena Rugemalira baada ya kuuza hisa zake alilipa kodi.hivyo alikuwa na uhalali Wa kumpa yeyote.HAPA TUNATAKA KUJUA MAJINA YA WALE WALIOPEWA HELA KULE STANBIC TUONE KAMA MUHONGO HAYUPO,PINDA HAYUPO NA HAO WENGINE

Waambie PAC wakupe majina, vinginevyo MUHONGO ni mtu safi, mchapakazi, muadilifu, na.mwenye msimamo
 
Ulitegemea aseme alilazimishwa? Ha! Kauli za mkata tamaa. Alikuwa ni kiporo kilicho chacha. He had no option.

Sasa si vyema sana kumuwekea maneno mdoni mwake! Tunaangalia kilichosemwa kama unaushahidi toa.
 
Mkuu mbona unalazimisha sana, alishasema jina lake halipo mahali popote hata hiyo bank unayoisema.
Wewe binafsi umewahi kushuhudia majina ya waliopokea fedha kupitia benki ya stanbic?acha kudabganyika wewe watu wamevuta akiwemo profesa mwenyewe kutoka china.
 
Yeye kama msimamizi alishindwa kusimamia majukumu yake,angekuwa hana makosa asingelazimishwa kujiuzuru,nchi haiwezi kusimama sababu ya Muhongo.Kuzidi kutuletea hapa mambo ya Muhongo eti tuyajadili ni kutupotezea muda ,tuyajadili kwa faida ya nani na tujadili ili iweje?maji yashapita chini ya daraja hayarudi tena.Kama mna uchungu kalalamikeni kwa aliyemteua,na aliyemteua ndio kamuondoa ,raisi wa nchi hii kulingana na uwezo aliopewa kikatiba anaweza kuteua mtu na kutengua uamuzi wa kumteua bila ya kumshirikisha au kumshauri mtu yoyote.Ndio maana tulikuwa tunalilia rasmu ya Warioba na hao hao akina Muhongo,Tibaijuka ndio walikuwa wa kwanza kuipiga teke,leo wametupwa nje ndio wameanza kuona ubaya wa hiyo rasimu,kumbe hawa viongozi wetu hawaangalii maslahi ya nchi bali ya matumbo yao na jamaa zao.Acha kutuletea tujadilimambo ambayo yalishatolewa maamuzi,kwa sasa haisaidii chochote.

Hayakusaidii wewe na mafisadi wenzako ila sisi.watanzania tunaotambua mbinu zenu chafu, tutaendelea kulijadili jembe hili, kama anakukera pita kuleeeeeeeee humu chungulia tu, ila angalia usijechungulia pasipochunguliwa
 
Hayakusaidii wewe na mafisadi wenzako ila sisi.watanzania tunaotambua mbinu zenu chafu, tutaendelea kulijadili jembe hili, kama a ra pita kuleeeeeeeee humu chungulia tu, ila angalia usijechungulia pasipochunguliwa
Prof.Muhongo amefia wapi?
 
Ukiona MTU anamsifia mchafu kama Prof.Muhongo basi ujue yeye ni mchafu zaidi .
 
Habari wanajamvii, katika zoezi linaloendelea sasa la kuhoji viongozi waliojipatia mgawo wa rugemalira, profesa muhongo hataguswa na zoezi hilo kwani hakupokea pesa kutoka kwa mtu yeyote. Hii inaonesha kuwa profesa huyu alihujumiwa ili kung'oka katika nafasi ya uwaziri, je watanzania tutakubali kuendeshwa na siasa hizi za chuki na maslahi binafsi mpaka lini?
Mleta mada ni mwehu.
 
Kama ana msimamo mbona alisema hang'oki na ameng'oka msimamo uko wapi PAC wanaona wakitoa majina hasalimiki Muhongo wala pinda
 
Jina lake na mkuu was kaya yapo stanbic na yatapatikana baada ya October na watahojiwa

Hizi ndo.shida za kulala sana mchana, mzee.wake up. Acha kuota marosoroso, kama mna ushahidi.wekeni mezani, vinginevyo unaleta.ukunguru.hapa
 
Wewe binafsi umewahi kushuhudia majina ya waliopokea fedha kupitia benki ya stanbic?acha kudabganyika wewe watu wamevuta akiwemo profesa mwenyewe kutoka china.

Weka ushahidi mezani acha ukunguru. Mpika majungu
 
Kama ana msimamo mbona alisema hang'oki na ameng'oka msimamo uko wapi PAC wanaona wakitoa majina hasalimiki Muhongo wala pinda

Hajang'oka kajiuzulu, subirin ujio wake hahahahaahha, usiseme hatukukwambia
 
basi mkuu tusibishane inawezekana wewe ni mchangiaji wakulipwa.umeshinda

Kweli tusibishane mana nawe ushanwaga majungu hapa sasa ushaenda pokea buku jero. Nishukuru nimekuingizia kipato leo
 
Back
Top Bottom