Prof Janabi awekwa mtu kati

Science does not cheat mzee. Usihalalishe mtu kuongea uongo eti kwasababu hadhira isingemwelewa. Science ni facts na always get the straight usije kuzua taharuki kwa wana-science. Amepuyanga mwambie ukweli acha kumtetea kwa hoja dhaifu/mfu.
 
Science does not cheat mzee. Usihalalishe mtu kuongea uongo eti kwasababu hadhira isingemwelewa. Science ni facts na always get the straight usije kuzua taharuki kwa wana-science. Amepuyanga mwambie ukweli acha kumtetea kwa hoja dhaifu/mfu.
Nyinyi ndio wale mnaitwa topnotch vilaza, una midigirii na ya upupu
Kwa kuwa unajua mifomula na theory kibao kichwani lakini huwezi na hujui kujieleza unapokutana na hadhara ya kawaida huwezi kujieleza kwenye lugha ya inayoendana na umati, ili kuwaelewesha kwa kutumia lugha rahisi
Mnaaza na the, the, thee...chemical formula , utupolo mtupu.....



Na hii ndio sifa ya mwanasayansi, kujua kurahisisha lugha ili aeleweke na jamii....
 
Stick to your shit bro. Huwezi muambia mtu table sugar ni glucose wakati sio kweli. The fact is table sugar is Sucrose which is a disaccharide and inapokuwa broken down (digested) ndio unapata two monosaccharides (glucose and fructose).

Hivi nikikueleza hivi wewe kilaza layman wa huko Ishishang'olo utashindwa kuelewa nini?

ACHA KUTETEA UPUMBAVU. STUPID POOF
 
F@cking idiot
Wewe kenge unieleze nini mimi?
What audience was he addressing ? you stupid fag !
Was he conducting a lecturer with students?
effin bozo!
I second my previous comment , you are topnotch kilaza
and that white fag boy fag like you is cherry picking menial stupidity issues to criticize!
Those press invitees do you they f@cking need to know disaccharide au monosaccharides to report on media that is read by masses including laymans? what a buffon!
 
Unabisha kwa kutumia vigezo gani au unatumia macho na hisia?
 
Mkuu, usithubutu kuwasikiliza madaktari (Medical Doctors) kuhusu lishe, utakufa mapema! Iwe Marekani, Ulaya, Janabi ni mmoja wao!

Madaktari ni wakala WA makampuni ya dawa, wapo pale kuhakikisha bidhaa "vidonge na sindano" vinatumiwa to the maximum...ukijua lishe na kuutumza mwili utawaua na njaa!
 
Cardiology tenaπŸ˜‚
 
You are just a hopeless wanker MOFO. GTH asshole. Huwezi nifundisha chochote coz you are a myopic dimwit.

If you think anyone can alter facts just because of the audience then you are a total disgrace to your parents, schools and the whole world. You can just die and rot in hell biatch.
 
Bugger off....Knobhead
Effin thickhead
Spare me your pussy advise raasclaat!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…