President Obama tightens oil sanctions on Iran | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

President Obama tightens oil sanctions on Iran

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Apr 2, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,619
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
  2. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,982
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hii ni strategy nzuri ya kuwadhoofisha hawa jamaa washindwe kuendeleza mpango wao kutengeneza silaha za nyuklia, na wakishaanza kupokea kipondo kutoka kwa Israeli wakose kiburi cha kutumia hela...
     
  3. kwamwewe

    kwamwewe JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,313
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hii ni 2012 hizo university za west zimejaa professors na lectures kutoka Iran . Wairani walijiingiza zamani sana huko na wanaijua west vizuri hawa ni persians na sio waarabu na mayahudi ndio sumu yao hawa.

    Let them try and armaggedon will begin
     
  4. BINARY NO

    BINARY NO JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,776
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Does it help? kwanza fuel price is hiking daily in US,UK and EUROPE and this will bring abt revolutions in those nationa...IRAN itself it wll lose but not to such extent as those nations which impose sanctions might lose as they ar suffering now....This will make IRAN self sufficient in technology and it doesnot accept USdollas for their OIL this is crush for US no more petrodollaz for IRAN...Also imposing sanction on IRAN on which the entere world we rely on OIL and GAS we should expect this will affect our economies...US is doing this dirty job for the sake if Israel
     
  5. mtu kitu

    mtu kitu JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Tayari vikwazo vinafanya kazi , baadhi za nchi za ulaya petroli na disel vishapanda bei kiasi fulani...........wengi tutaumia kwa mchezo huu.
     
Loading...