Powerful Political Cartoons!!!!....weak hearts don't enter

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,558
0
I am posting these NOT because I'm anti-America, but because I'm Pro-Justice. Like Malcolm X said "if I were anti-American I'd have every right to be,"


















































 

chichi

Member
Aug 15, 2007
26
45
Hizi katuni zina mafundisho mengi sana, imenitouch ileile..... Some one got to stop the first bullet.... Jamani wars mpaka lini? Mbona tunaambiwa we are created from one father why killing your brother!!!!!!!!!
 

Koba

JF-Expert Member
Jul 3, 2007
6,139
1,500
Hizi katuni zina mafundisho mengi sana, imenitouch ileile..... Some one got to stop the first bullet.... Jamani wars mpaka lini? Mbona tunaambiwa we are created from one father why killing your brother!!!!!!!!!
...good question!
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,070
1,195
Hizi ni katuni safi kabisa, hasa ile ya jamaa wa kumbatia pipa la Oil huku akina mama wakilia kwa kufiwa.

Sasa akina Masudi kipanya wanazinyaka vipi na kuziwekea usanii wa kiTZ?

Kweli Ufisadi ni Biashara na chimbuko Kubwa la fedha za Wanasiasa.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,773
2,000
Vikaragosi hivi vinatia uchungu sana.
Je wako tayari kuivamia Iran kama wanavyoahidi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom