"Power struggle'' na visasi vitapoteza wengi ndani ya CHADEMA

"Power struggle'' na visasi vitapoteza wengi ndani ya CHADEMA

wewe ni chadema bakulutu au chadema Lowassa?
Hujanielewa. Mimi sio Chadema na sijawahi kuwa Chadema, nina akili timamu, siwezi kushabikia kampuni binafsi kwa kuaminishwa ni chama chenye kupigania maslahi ya kila mtu wakati najua priority ya kampuni yoyote ni kulinda maslahi ya wamiliki.
Pitia tena post yangu.
 
Ndio ni mtu mdogo na alipata kuwa bwana wako kabla hajakutema na hujafukuzwa chamani. Hivyo chuki zako kwake zinafahamika wazi na kila mtu
umesikia ya Lowassa kutumia 'unabii' wa TB Joshua kushinda uraisi?mmeshampitisha?
 
umesikia ya Lowassa kutumia 'unabii' wa TB Joshua kushinda uraisi?mmeshampitisha?
Kama unania ya kugombea lazima ujiamini kuwa unaweza kupitishwa na unafaa. Wakati wa mchakato usipopita sio shida bali unaunga mkono wengine.
Mradi mchakato uwe ea wazi sio mwenyekiti kuja na majina mfukoni
 
Kama unania ya kugombea lazima ujiamini kuwa unaweza kupitishwa na unafaa. Wakati wa mchakato usipopita sio shida bali unaunga mkono wengine.
Mradi mchakato uwe ea wazi sio mwenyekiti kuja na majina mfukoni
na mimi nikitumbuliwa CCM nakuja kuwadanganya chadema kuwa nitaleta miujiza,nitawaambia nina siri zote za ikulu na ninyi mtazungusha mikono tu
 
Chadema watamalizana sana kwa style hii! Usicheze na family enterprise ni urithi wa watoto na ukoo halafu unatanguliza tumbo ukijifanya wewe superstar uwafunike wenyeji!
 
Nyie watu acheni uongo uongo. Kila siku mnapinga kukosolewa, lakini mnakesha humu kueneza pumba huku mkiacha kujadili masuala muhimu yanayohusu maendeleo ya nchi. Power struggle ya Chadema itatujengea viwanda vingapi watanzania? Itakopesha watoto wa kitanzania wangapi waliokosa mikopo vyuo vikuu??? stop this nonsense already..
 
Time will tell, siku za mwisho zikikaribia mtatafuta mchaw na asipatikane, mbowe sio size yenu
 
Dola ndio inafaa kutoa majibu ya kupitea mtanzania yoyote yule. Kama ni ugomvi was madaraka au kujua siri za chama au viongozi wake pia vita hiyo IMO na dola itatafuta ukweli au familia italalamika na hatimae ukweli utajulikana. Lakini kwa hili tuvute subira had I hapo manyoya yakionekana tutajua sungura ameliwa. Vyenginevyo ni kuchafuana na kutukanana kusikokuwa na maana.Tuache tujadili mambo ya maana kwetu na kwa Taifa. 2020 sio mbali tujipange kwa mapambano.
 
Kumbe wapinzani mnajijua kuwa ni watetea mafisadi?

Safi sana Nyumbu, huo ndio ukweli Mbowe anawachosha tu alishauza chama zamani
Mafisadi gani?Watetea mafisadi ni wale waliopewa mamlaka lakini wanashindwa kuwafikisha mahakamani na kuwaachia mzigo misukule kuimba mitandaoni
 
Back
Top Bottom