"Power struggle'' na visasi vitapoteza wengi ndani ya CHADEMA

"Power struggle'' na visasi vitapoteza wengi ndani ya CHADEMA

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Posts
17,505
Reaction score
16,006
Ajizi nyumba ya njaa, wakati baadhi ya watu ndani ya chadema wakifikiri mashambulizi yanatoka nje ni wakati waelewe sasa misuguano ya kimadaraka miongoni mwa 'makamanda' inaendelea na wengi watapotezwa au wakiona mbali waachane na siasa.

Tulio na kumbukumbu tunakumbuka yaliyomtokea Chacha Wangwe (RIP) na yaliyotaka kuwatokea Zitto Kabwe na wenzake na mwaka jana Dr.Slaa ni dhahiri kama wasingeshitukia mchezo mchafu wangepotezwa kwa kigezo kuwa ni 'wasaliti'. Lazima ieleweke sasa ndani ya chadema kuna makundi yanayosuguana,yanapigania 'tonge' na 'ufalme'. Kuna wakuja ambao kimsingi wana ukwasi na wanaona wao ndio wamesababisha ongezeko la wabunge na madiwani na kuna kundi la 'bakulutu' hawa wanaamini jasho lao ndilo limeifikisha chadema ilipo sasa.

Hii ni dhambi,damu zilizopotea bila hatia zinalia,zitalia na wahusika watacharazana bila kujua. Ni wakati wa kama chama wakae chini wajue ya kwamba hila hazifikishi mtu mbali. Umafia huu ndani ya chadema lazima udhibitiwe,kwa nje tunadanganywa kuna maelewano lakini si kweli kuna shida kubwa.
 
Ajizi nyumba ya njaa, wakati baadhi ya watu ndani ya chadema wakifikiri mashambulizi yanatoka nje ni wakati waelewe sasa misuguano ya kimadaraka miongoni mwa 'makamanda' inaendelea na wengi watapotezwa au wakiona mbali waachane na siasa.

Tulio na kumbukumbu tunakumbuka yaliyomtokea Chacha Wangwe (RIP) na yaliyotaka kuwatokea Zitto Kabwe na wenzake na mwaka jana Dr.Slaa ni dhahiri kama wasingeshitukia mchezo mchafu wangepotezwa kwa kigezo kuwa ni 'wasaliti'. Lazima ieleweke sasa ndani ya chadema kuna makundi yanayosuguana,yanapigania 'tonge' na 'ufalme'. Kuna wakuja ambao kimsingi wana ukwasi na wanaona wao ndio wamesababisha ongezeko la wabunge na madiwani na kuna kundi la 'bakulutu' hawa wanaamini jasho lao ndilo limeifikisha chadema ilipo sasa.

Hii ni dhambi,damu zilizopotea bila hatia zinalia,zitalia na wahusika watacharazana bila kujua. Ni wakati wa kama chama wakae chini wajue ya kwamba hila hazifikishi mtu mbali. Umafia huu ndani ya chadema lazima udhibitiwe,kwa nje tunadanganywa kuna maelewano lakini si kweli kuna shida kubwa.

Hata kama umetumwa lakn sio kihivyo. Yaan chadema ndio wamempoteza ben kwa wivu wa madaraka? Madaraka gan? Mawazo aliuwa mchana kweupe kwa wivu gani,?
Hiyo miili saba ni wivu wa madaraka eeeeh! Huwez kuposha jamiii ya watu makin wakakuelewa
 
Damu ya Alophoce Mawazo MUNGU ataiaka kutoka mikononi mwa CCM. Sijui mtampiga sound gani kuwa amuhusiki na jicho la MUNGU limeona kuwa mmemuua
 
Hata kama umetumwa lakn sio kihivyo. Yaan chadema ndio wamempoteza ben kwa wivu wa madaraka? Madaraka gan? Mawazo aliuwa mchana kweupe kwa wivu gani,?
Hiyo miili saba ni wivu wa madaraka eeeeh! Huwez kuposha jamiii ya watu makin wakakuelewa
Kwani hiyo miili saba tayari imeshajulikana kuwa ni ya makamanda? Au unamaanisha nini? Usitutishe bana. Hatujafikia kwenye siasa za kinyama na kishenzi namna hiyo. Mawazo (RIP) angalau mtu unaweza kusema kuwa ilikuwa ni mihemko ya uchaguzi lakini hii ikiwa kweli utasema nini? Tulidhani wakimbizi haramu? Mungu Apishie mbali!
 
Hata kama umetumwa lakn sio kihivyo. Yaan chadema ndio wamempoteza ben kwa wivu wa madaraka? Madaraka gan? Mawazo aliuwa mchana kweupe kwa wivu gani,?
Hiyo miili saba ni wivu wa madaraka eeeeh! Huwez kuposha jamiii ya watu makin wakakuelewa
mimi sijasema Ben wewe ndio umemsema,kwanza lazima ieleweke huyu ni mtu mdogo sana.
 
Ndg, ulipaswa kukaa chin na kufikir nin uandike na sio kupotosha watu, mchango wa CHADEMA ktk Tz ni mkubwa mno
 
Damu ya Alophoce Mawazo MUNGU ataiaka kutoka mikononi mwa CCM. Sijui mtampiga sound gani kuwa amuhusiki na jicho la MUNGU limeona kuwa mmemuua
msuguano wa madaraka ndani ya chadema utaenda na wengi msipokuwa makini.
 
Kama ni chama ndio kinahusika, itakuwa sio sababu ya msuguano wa kisiasa au vyeo. Bali itakuwa pengine Ben alikuwa na siri za viongozi wa chama na hiyo pengine ilikuwa na hali hatarishi kwa uhai wao ndani chama na pia hatma ya chama.

Tusisahau kuwa Ndugu Ben alikuwa mtu wa karibu sana wa Dr Slaa na pia alitumika sana kumchunguza Zitto.

Ndugu Ben ni a POLITICAL LIABILITY KWA VIONGOZI FULANI WA CHAMA. Na pia hakuwa shabiki mkubwa wa Lowasa.
 
Kama ni chama ndio kinahusika, itakuwa sio sababu ya msuguano wa kisiasa au vyeo. Bali itakuwa pengine Ben alikuwa na siri za viongozi wa chama na hiyo pengine ilikuwa na hali hatarishi kwa uhai wao ndani chama na pia hatma ya chama.

Tusisahau kuwa Ndugu Ben alikuwa mtu wa karibu sana wa Dr Slaa na pia alitumika sana kumchunguza Zitto.

Ndugu Ben ni a POLITICAL LIABILITY KWA VIONGOZI FULANI WA CHAMA. Na pia hakuwa shabiki mkubwa wa Lowasa.
Kuna hoja hapa.
 
Uzuri Record ipo wazi na inajieleza,
Alikuwa waziri wa nafasi hiyo hiyo awamu ya 4, mauaji ya Raia wasio na hatia katika viwanja vya Olasiti Arusha, damu ya wale watoto bado ipo mikononi mwake. Na target yake ilikuwa kuipoteza Chadema.

Video ya kubumba, kuwa Mh. Rwakatale ni gaidi. Target ikiwa ile ile kuihusisha Chadema na ugaidi.

Hawamu hii askari wamepoteza Maisha kwa kutunguana risasi wao kwa kwao, huko mbagala, target ikiwa Chadema.

Sasa hili la Ben na "wahamiaji haramu" sijui atakuja na singeli gani?
 
Hivi Ben ana uzito gani mpaka watu wsumbukie uhai wake? Mawazo mengine ya kitoto sana!
 
Damu ya Alophoce Mawazo MUNGU ataiaka kutoka mikononi mwa CCM. Sijui mtampiga sound gani kuwa amuhusiki na jicho la MUNGU limeona kuwa mmemuua
mwenzetu umesha liona na kulidhibitisha jicho la MUNGU
 
Hivi wewe mtoa post mm nakuona unafanya propaganda zkizaman sana!!!ujinga huo peleka Lumumba! Mtueleze maiti za Ruvu Na kupotea kwa Benn saanane!!shame of u bitch!!!!
 
Back
Top Bottom