Power Breakfast na Kimombo- Super Sport Interview | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Power Breakfast na Kimombo- Super Sport Interview

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hurricane, Jul 26, 2012.

  1. H

    Hurricane Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ramadhan Kareem wana jamii. Jana katika kipindi cha Power Breakfast Clouds FM walialikwa reporters wa supersport katika mashindano ya kagame. Kwa wale wenzangu wachache mliopata angalau nafasi ndongo ya kuwasikiliza watangazaji wetu kina Hando na wenzie mnaweza kutathmini kiwango cha ndunguzetu hawa katika kuchambua mabo na kuvunja mayai. It was a comedy by itself. Kumbuka hawa jamaa ndio waliongoza kumponda marehemu kayumba alipoingia bigbrother na yule mama aliyegombea ubunge wa east africa community. Yaani ilikuwa zaidi ya mbaya. Mliosikiliza mwageni zile slang zao hapa tuchangie kuwaweka vizuri. Nawakilisha.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    jamaa walitia aibu,haswa hando.....
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Clouds haikuwahi kuwa na mtangazaji anaeweza kuongea kingereza kilichonyooka labda Sebastian Ndege tu.
     
  4. j

    jembe mwanaharakati Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ncha kali tu,mchomvu,B12 wote chali shule hamna pale
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,811
    Likes Received: 36,892
    Trophy Points: 280
    umbea na ngeli wapi na wapi??
     
  6. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Siamini kama shule na kimombo vinahusiana.
     
  7. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,238
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Hando of all people! didn't expected that from Gerald Hando!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,136
    Likes Received: 7,388
    Trophy Points: 280
    labda ML-Chriss kwa kipindi kile.

    PJ ana degree ya communication lakin nae hakuna kitu, ingawa kiasi aljiitahidi kumsaidia Hando!!
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,141
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Duh! Balaa!
     
  10. v

    valour Senior Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Gerald Hando hawezi, nilishawahi kumsikiliza.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    kila siku lazima kuwe na mada za radio ya wafu kwa nini?
    hiyo tuwaachie watu wa vijiweni
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,440
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hando alimuuliza Tomas Mlambo: (nanukuu) "how much are you ? (badala ya how many are you?) si ndo hivyo eeeh?
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,440
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Babra Hassan kasoma hapo kwa watani wa jadi ! si mbaya binti anatiririka !
     
  14. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,898
    Likes Received: 4,750
    Trophy Points: 280
    Me nadhani Reuben Ndege na Barbara Hassan wako safi ila wengine ni aibu
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,346
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Fetty yuko vizuri..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. G

    Gerald George J Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna lugha pale
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,212
    Likes Received: 10,550
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa kwenye dala dala nasikiliza nilitamani kucheka kwa nguvu... aibu tupu..
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Nilikisikiliza sana kile kipindi alikuepo Babla wa Multichoice,Jamaa wa kiganda na Jamaa wa South Africa kiukweli hii lugha ya bibi ni nomaaaaaa jamani inaitaji wito!!!!! How do you say about age crisis in tanzania?
     
Loading...