Post yangu imechakachuliwa!

Post yangu imechakachuliwa!

Kashaija

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Posts
255
Reaction score
64
Wiki iliyopita niliandika hapa nikiuliza kama kulikuwa na uhalali wowote wa kumuita EL kuwa ni PM mstaafu, niliandika hivyo nikiwa nalinganisha matendo yake ya kabla ya kujiuzuru na ya sasa, pia nililinganisha matendo yake yaliyomfanya ajiuzuru na matendo ya viongozi ambao kwa uhakika wanastahili kuitwa wastaafu kama vile; Baba wa Taifa, Mzee Kawawa, Mzee Mwinyi, Jaji Warioba n.k.

Mwisho niliuliza, je, tumpe sifa gani inayoendana na matendo yake badala ya kumuita mstaafu?
 
Ktika PC yako Top right.

Nenda My profile,

Kisha Click private messages

Check na all started threads, bila shaka utaipata.

Ukikwama check nami nitakuelekeza tena lakini kwa kuwa pia niliichangia ngoja niitafute kama ipo.
 
Ktika PC yako Top right.

Nenda My profile,

Kisha Click private messages

Check na all started threads, bila shaka utaipata.

Ukikwama check nami nitakuelekeza tena lakini kwa kuwa pia niliichangia ngoja niitafute kama ipo.

Note:
Ziko Dirisha moja na Private messages.

Nenda moja kwa moja ktk threads zako.
FUATA UTARATIBU
 
tumwite" waziri aliyejihudhuru" wala asiitwe mstaafu kamwe,
 
Back
Top Bottom