Big up january makamba,ktk masuala ya msingi ya kitaifa hakuna kumwogopa mtu au chama,lazima tuseme ukweli.wabunge na viongozi wanaokubali kuongezewa wabunge posho toka elfu 70-laki 2 si wazalendo,ni wasaliti wa wapiga kura wao.Hivi maisha yamepanda dodma na kwa wabunge tu?mbona walimu,manesi,makalani,walinzi,wahadhili,wakulima,madereva,madokta,nk hamwakumbuki?kwa nini wananchi wanahasira na serikali?wabunge na viongozi wa serikali wamesahau raia wao,wanajinufaisha na rasimali na keki ya TZ peke yao,siku si nyingi zitawatokea puani.mbona walimu wakitaka kugoma ili kupandishiwa posho na mishahara mnawatishia rungu za dola,polis,jeshi na magereza?ACHENI WIZI KWA RAIA WENU,KABLA MACHOZI YAO HAYAJAKAUKA MTAPATA JIBU,WATZ JAAMANI TUSIKUBALI KUNYANYASWA KTK NCHI YETU,TUKATAE BILA WOGA.