Posho za wabunge: Kigwangala on January Makamba

Posho za wabunge: Kigwangala on January Makamba

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,357
Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

“Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa ama?”
 
Usomi wa kuokoteza hujulikana kutokana na mawazo ya muhusika, kwamba January asitoe mawazo yake kisa kuna sehemu za ccm za kusemea! Huu ni ukichaa wa kimawazo, hao ngedere wa ccm si ndio waliongeza hizo posho
 
Usomi wa kuokoteza hujulikana kutokana na mawazo ya muhusika, kwamba January asitoe mawazo yake kisa kuna sehemu za ccm za kusemea! Huu ni ukichaa wa kimawazo, hao ngedere wa ccm si ndio waliongeza hizo posho
Mh! hapa hata haujasomeka au haujamsoma EMT?
 
Utaongelea wapi ndani ya vikao vya CCM wakati umezungukwa na watu wasiokuwa na huruma kwa watanzania? Hivi kama mtu anafikiria mama mjamzito abebwe na bajaji wakati yeye akitumia V8 atakutetea mimi na wewe tunaotembea kwa miguu yetu ingawa tumekondeana sababu ya dhiki? January anaongea hivyo maana 95% ya wabunge na viongozi wa ccm ni corrupt na huwezi kupenyeza hoja ya kutetea raia ndani ya ccm kwa kugusa maslahi yao!
 
Na yeye si angeongelea kwenye vikao halali vya chama kuliko fb.
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Mara nyingi huwa na kwazwa sana na michango ya huyu Kigwangala, ni mtu asiye na msimamo na ni mfano mbaya sana kwa vijana wapenda mabadiliko na maendeleo, sasa kama kuna vikao kwa nini na yeye asisubiri vikao ili aweze kumsema January, au anataka kutuaminisha kuwa hana mawasiliano ya moja kwa moja na mbunge mwenzake, halafu anasema kwa nini mwenzake kama anapinga asisusie posho, issue ya posho kila mtu anaelewa ni mfumo, kususia pekee siyo suluhisho la tatizo hili.
 
Mara nyingi huwa na kwazwa sana na michango ya huyu Kigwangala, ni mtu asiye na msimamo na ni mfano mbaya sana kwa vijana wapenda mabadiliko na maendeleo, sasa kama kuna vikao kwa nini na yeye asisubiri vikao ili aweze kumsema January, au anataka kutuaminisha kuwa hana mawasiliano ya moja kwa moja na mbunge mwenzake, halafu anasema kwa nini mwenzake kama anapinga asisusie posho, issue ya posho kila mtu anaelewa ni mfumo, kususia pekee siyo suluhisho la tatizo hili.

Na yeye si angeongelea kwenye vikao halali vya chama kuliko fb.


Wakuu hata mimi sijaona mantiki ya yeye kwenda kuandika hayo Fesibuku. Si angemtafuta tuu Makamba mwenyewe na kumweleza dukuduku lake? Au kama Kigwangala anaona kuwa Makamba angetumia hivyo vyombo husika, kwa nini yeye (Kigwangala) hakuwasiliana na hivyo vyombo husika kuelezea dukuduku zake? Yaani hapo ni kama anachopinga Mkamba kukifanya, ndicho hasa Kigwangala amekifanya.
 
Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

“Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa
ama?”
So for him a CCM member of parliament FACE BOOK IS THE RIGHT PLATFORM...this Doctor needs to grow up and fast
 
Mbunge wa facebook naye jamani???? Tena hoja yenye maslahi na madhara kwa taifa aaaagh

Mnaowajua hawa watu hebu na muwaelekeze huku jamvini waweke mawazo yao hayo ili wapate majibu ya wafikiriaji wakomavu..
Posho kwa pesa ya wavuja jasho kwenye facebook ???
 
Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

"Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa ama?"

jamani mwacheni january. mnaendeleza majungu nyie, mmetumwa na waziri wa umeme. january kafika hapo alipo kwa juhudi zake mwenyewe na utendaji wake wa kazi. chama kimemuamini kuwa kijana safi ndo maana ana vyeo vyote hivyo. kwa hiyo kundi la ngeleja na riz1 wanaotaka kummaliza inabidi wapoze hasira zao.
 
So for him a CCM member of parliament FACE BOOK IS THE RIGHT PLATFORM...this Doctor needs to grow up and fast

Ndivyo inavyooneka. Labda anaweza pia kusema kwa vile Mh Zitto nae ana vyeo bungeni na kwenye chama chake, basi akatumie platform kuongelea mambo ya posho.
 
jamani mwacheni january. mnaanza majungu nyie, naona mmetumw ana waziri wa umeme. january kafika hapo alipo kwa juhudi zake mwenyewe na utendaji wake wa kazi. chama kimemuamini nahisi ndo maana ana vyeo vyote hivyo

Read between the lines. Sina majungu na Mh Makamba.
 
Zamani wakisema fungeni mikanda, unajua kiongozi atafunga mkanda, jirani yako atafunga mkanda n.k

Kwa sasa kina janauary hata waseme vipi tufunge mikanda hatufungi maana twajua na wao hawafungi

Janauary ni mpenda/taka sifa tu hana mpya
 
jamani mwacheni january. mnaendeleza majungu nyie, mmetumwa na waziri wa umeme. january kafika hapo alipo kwa juhudi zake mwenyewe na utendaji wake wa kazi. chama kimemuamini kuwa kijana safi ndo maana ana vyeo vyote hivyo. kwa hiyo kundi la ngeleja na riz1 wanaotaka kummaliza inabidi wapoze hasira zao.

Unajaribu kuongea na nani hapa?

Kwa kuwa hakuna mchangiaje hata mmoja aliye against na January na ntazamo wake wa kupinga posho za vikao
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

"Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa ama?"

Ukiona hivyo ujue huko hakuongeleki, hata ukiona mke/mume anatoka kuongea mambo ya nyumbani nje basi ujue huko ndani hakuna kitu. Wewe unadhani wale wanapokuwa wanapiga meza wanapenda? ukiona hivyo hamna demokrasia. Hivyo usishangae hayo yanayojili sasa hivi. CCM ni ya wote bhana ila kuna wachache wameifanya kamma taasisi yao binafsi
 
Ukiona hivyo ujue huko hakuongeleki, hata ukiona mke/mume anatoka kuongea mambo ya nyumbani nje basi ujue huko ndani hakuna kitu. Wewe unadhani wale wanapokuwa wanapiga meza wanapenda? ukiona hivyo hamna demokrasia. Hivyo usishangae hayo yanayojili sasa hivi. CCM ni ya wote bhana ila kuna wachache wameifanya kamma taasisi yao binafsi

Ni juzi tuu alipost hii huko huko fesibuku:

"Tunaanzisha a "CCM Study Group" ambayo itakuwa ni kama think tank club ya kukishauri chama katika zama hizi za ushindani wa kisiasa. Kikundi chetu kitakuwa kinatoa ushauri huru. Kama wewe ni MwanaCCM unakaribishwa kuwa sehemu ya wanamabadiliko wa ndani ya chama chetu ili kwa pamoja sasa tuchangie mawazo kwa njia ya tafiti na maandiko mbalimbali. Hii itakuwa ni kazi ya kujitolea. Nafasi za kuingia kwenye club ni chache sana na kutakuwa na mchujo mkali wa kuwapata wanamabadiliko hawa! Kama wewe ni CCM die hard, karibu tukijenge chama chetu. Niandikie email kwenye kigwangalla@gmail.com ukiambatanisha a brief, one page, resume!"

Kwa hili tuu inaonyesha na yeye ameshindwa kabisa kuzitumia hizo platforms anazotaka Mh Makamba azitumie mpaka ameamua kuanzisha "CCM Study Group.
 
Hivi punde Mh. Hamis Kigwangala ameweka status yake Facebook juu ya Mh. January Makamba:

"Mhe. January Yusuph Makamba (MP, M-CC, MNEC) has the following platform ya kuongelea: Bunge, Kamati Kuu ya CCM, Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Sekretariet ya CCM, Kamati ya Uongozi ya Bunge...hivi ni haki na halali kwa yeye na nafasi yake kutoa kauli ya kupinga posho hadharani ilhali ana fursa zote hizi za kuzuia ama kurekebisha? Kama hazitaki hizo posho si angeweza tu kuacha kuzichukua, ama angeweza kushawishi chama na serikali kwamba hazifai na zitolewe ama zisiongezwe! Wenzangu mnaonaje hili! Hivi wana-CCM wenzangu tumerogwa ama?"
Kwa hiyo naye nafasi yake ya kumpinga January Makamba ni kwenye facebook. Hivi chama siku hizi kina nini. Moto hauzimi kwa moto. Tunahitaji kukaa chini na kutafakari kwani kunamagamba mengi muno.
 
Ni juzi tuu alipost hii huko huko fesibuku:

"Tunaanzisha a "CCM Study Group" ambayo itakuwa ni kama think tank club ya kukishauri chama katika zama hizi za ushindani wa kisiasa. Kikundi chetu kitakuwa kinatoa ushauri huru. Kama wewe ni MwanaCCM unakaribishwa kuwa sehemu ya wanamabadiliko wa ndani ya chama chetu ili kwa pamoja sasa tuchangie mawazo kwa njia ya tafiti na maandiko mbalimbali. Hii itakuwa ni kazi ya kujitolea. Nafasi za kuingia kwenye club ni chache sana na kutakuwa na mchujo mkali wa kuwapata wanamabadiliko hawa! Kama wewe ni CCM die hard, karibu tukijenge chama chetu. Niandikie email kwenye kigwangalla@gmail.com ukiambatanisha a brief, one page, resume!"

Kwa hili tuu inaonyesha na yeye ameshindwa kabisa kuzitumia hizo platforms anazotaka Mh Makamba azitumie mpaka ameamua kuanzisha "CCM Study Group.

Yeye kama nani?
 
Back
Top Bottom