Portugal ya Christiano Ronaldo haijakaa sawa


Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Uero uefa 2016 inaendelea na timu mbili zimeshaingia hatua ya robo fainali-Wales na Poland. Portugal tangia mashindano haya yameanza hawajashinda mechi hata moja. Nimeangalia mechi zao naona kama hawajajipanga,wanacheza mpira usio na mvuto. Hawana viungo wa kumlisha Ronaldo. Wakiingia robo fainali itakua ni bahati yao tu lakini baada ya hapo hawaendi popote kwa mpira huu.
 
Magic Mike

Magic Mike

Member
Joined
May 25, 2016
Messages
44
Likes
21
Points
15
Magic Mike

Magic Mike

Member
Joined May 25, 2016
44 21 15
Hata kwenye mchezo wao na Crotia mpaka dakika 90 hawajapiga hata shoot moja on target, hata kupita kwao kwenye makundi imekuwa ni bahati tu
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Ndo ubaya huo kwamba timu yenye wachezaj kumi wabovu, ina tarajiwa iwe kali kisa mchezji mmoja excellent

Portugal ya kina figo ndo ilikuwa timu haswaa ila siyo hiii
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Aaah
Hatari

Figo
Pauleta
Simao sabrosa
Deco
Carvlho
Ricardo
Maniche
Postiga
Ronaldo
costinha
Ferreira

Aaah
Wengne wamentoka ila ilikuwa bonge ya wazee wa kazi
Lile chama mtu alikua akitia maguu anakula bao 5,ilikua ni kitu cha kawaida.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Mkuu wewe Arsenal nini..Mama hilo jina lako linanikimbusha chama langu
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,157
Likes
593
Points
280
Age
34
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,157 593 280
Aaah
Hatari

Figo
Pauleta
Simao sabrosa
Deco
Carvlho
Ricardo
Maniche
Postiga
Ronaldo
costinha
Ferreira

Aaah
Wengne wamentoka ila ilikuwa bonge ya wazee wa kazi
Bruno alves
Petit
Nuno gomes
Manuel rui Costa
Sao pinto

Kama nimeyapatia hayo majina
 

Forum statistics

Threads 1,237,677
Members 475,675
Posts 29,296,999