Pongezi zangu kwako dr. Slaa,viongozi wengine muige

Pongezi zangu kwako dr. Slaa,viongozi wengine muige

Radio na Tv zinatoa ujumbe kila siku wa amani amani unajua kwa nini wanatoa matangazo hayo? na kwa nini katika hayo matangazo hakuna kiongozi wa chadema alietia sauti kuomba amani? majibu mnaweza kuwa nayo ila niwahakikishieni tu kuwa"kauli moja tu ya slaa inaweza ondosha amani ya nchi hii"
popote unapomuona wewe jua hayupo na huyo mlinzi pekee
na hakuna kiongozi anaependwa na watanzani kama huyo na ndiyo maana tunamlinda popote aendapo
 
Radio na Tv zinatoa ujumbe kila siku wa amani amani unajua kwa nini wanatoa matangazo hayo? na kwa nini katika hayo matangazo hakuna kiongozi wa chadema alietia sauti kuomba amani? majibu mnaweza kuwa nayo ila niwahakikishieni tu kuwa"kauli moja tu ya slaa inaweza ondosha amani ya nchi hii"
popote unapomuona wewe jua hayupo na huyo mlinzi pekee
na hakuna kiongozi anaependwa na watanzani kama huyo na ndiyo maana tunamlinda popote aendapo

Yupo Moringe Sokoine, Yuwapi Kigoma Malima, yuwapi Ali Juma, Yuwapi Chacha Wangwe? Etc.
 
Ndugu yangu na Mpwa wangu CHAMVIGA nimefurahishwa san kwa ukweli huu, nimependa umeweka U-CCM kando na ku-declare ulichokiona. Hata hivyo naona kuna wa.ji.ng.a wachache wanaendelea ku-comment ujinga. Asante Mpwa

CC: MANI zumbemkuu
 
Last edited by a moderator:
Mpwa kila kitu unachooandika leo kinanipa rahaa, unatumia busara ya hali ya juu sana kupita maelezo. Mungu akubariki, ni kweli CDM lazima wachukue hatua juu ya hili.
Yupo Moringe Sokoine, Yuwapi Kigoma Malima, yuwapi Ali Juma, Yuwapi Chacha Wangwe? Etc.
 
Yupo Moringe Sokoine, Yuwapi Kigoma Malima, yuwapi Ali Juma, Yuwapi Chacha Wangwe? Etc.

Mazingira ya vifo vya hao watu yanautofauti mkubwa sana na mazingira ya leo japo kwa namna moja ama nyingine bado yanatokea kw style ya kuvamiwa na kukatwa mapanga ila nakwambia kwa roho safi kabisa mguse huyo mzee kama utaishi kwa amani na familia yako.

hajatumia pesa kupendwa,na watu wanavyo sema ni rais wa mionyo ya watanzani they mean it mkuu,wapo wengi waliopendwa kama yeye moja wapo ni mwalimu japo nae mpk leo bado waliohusika na kifo chake iwe ma dr au viongozi daima hawataishi kwa amani kwani dhambi hyo itawatafuna milele,mwalimu hakutokea ICU kwenda Uk kama ilivyokwishatokea kwa wagonjwa wengine.

kifupi ulinzi wa dr upo imara trust me
 
Hukumuuliza hizo fedha alizokuwa anatoa km zina uhusiano wowote na fungu la ruzuku ambalo wachache wanamega na kutumbua badala yakuzielekeza kwenye ujenzi wa chama?

kwa hizo siasa zako nyepesi za majungu unadhani unamchafua dr? ulishaona wapi pesa za taasisi zinatolewa kwa ATM card? bichwa lako litakuwa limejaa ugoro tu.
 
Jana nilikutana na dr slaa Pale Mlimani city nadhani alikuja kwa ajili ya Bank issues katika ATM za CRDB tawi la Mlimani City. Nilichokipenda kutoka kwake ni pale alipokuja na kujiunga na foleni ndefu iliyokuwa inaitaji pia huduma hiyo na hata pale wasamalia wema walipomtaka apite awe wa kwanza alikataa na kutoa tabasamu kuuubwa akiashiria kuwa zamu yake ikifika ataingia na kupata huduma.

NAKUPONGEZA KWA KUKATAA UTUKUFU ULIOPEWA NA WATANZANIA WENYE ROHO YA UPENDO KWA VIONGOZI WAO. Kioja kilichonishangaza, kunisikitisha na kunishtua ni dr Slaa kuwa na Bodigard mmoja ambaye hata silaha hajashika ila akiwa nyuma ya dr Slaa kashikilia gazeti anasoma. Hii ni hatari sana nikiamini kuwa dr Slaa kama mwanasiasa amejitengenezea maadui wengi ambao wanaweza kutumia mwanya huo kumdhuru. Ni vyema dr Slaa na CHADEMA mkalifanyia kazi hilo.

Nadhani mnakumbuka siku moja kupitia akaunti ya Independent spy ililetwa taarifa kuwa dr Slaa alikuwa anafuatiliwa na gari katika msafara wake wakati wa harakati zake za kichama.

Sasa watu wenye akili hawatokuwa tayari kurisk maisha yao wakati kuna chansi nzuri tu za kuweza kumdhuru. Bodigard mwenyewe anaonekana dhaifu sana. Ni ushauri tu.

Ushauri mzuri, inapaswa ufanyiwe kazi
 
Dr Slaa ni Tumain lililopotea,sasa hivi anauwezo wa kukemea Ufisadi
 
Ndugu yangu na Mpwa wangu CHAMVIGA nimefurahishwa san kwa ukweli huu, nimependa umeweka U-CCM kando na ku-declare ulichokiona. Hata hivyo naona kuna wa.ji.ng.a wachache wanaendelea ku-comment ujinga. Asante Mpwa

CC: MANI zumbemkuu

Teh teh teh mpwa sikunyingine unasomaga maandishi ukiwa uwevaa miwani nyeusi?
 
Last edited by a moderator:
ccm utawajua wana jazba na kuandika utumbo. M4C utawajua kwa maoni ya kinayaliyopitiwa kabla ya kutumwa hewani. CDM OYEE. halafu
 
Mazingira ya vifo vya hao watu yanautofauti mkubwa sana na mazingira ya leo japo kwa namna moja ama nyingine bado yanatokea kw style ya kuvamiwa na kukatwa mapanga ila nakwambia kwa roho safi kabisa mguse huyo mzee kama utaishi kwa amani na familia yako.

hajatumia pesa kupendwa,na watu wanavyo sema ni rais wa mionyo ya watanzani they mean it mkuu,wapo wengi waliopendwa kama yeye moja wapo ni mwalimu japo nae mpk leo bado waliohusika na kifo chake iwe ma dr au viongozi daima hawataishi kwa amani kwani dhambi hyo itawatafuna milele,mwalimu hakutokea ICU kwenda Uk kama ilivyokwishatokea kwa wagonjwa wengine.

kifupi ulinzi wa dr upo imara trust me

Unaongea kwa hisia wakati wenzako wanafanya kazi kwa mipango.
 
Naona kama umeamka vyema leo...

Kwakuwa nimeandika jambo ulipendalo? Unajua watu lazima tutofautiane pakutofautiana na kukubaliana pakukubaliana. Unatakiwa uruhusu mawazo mbadala mkuu. Tanzania ni nchi ambayo wananchi wake wana uhuru wa kutoa mawazo yanatofautiana ndio maana Kikwete ukimkosoa hana hila na wewe anachukulia kama uhuru wa maoni. Let us agree to disagree.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom