Mimibaba
JF-Expert Member
- Jul 1, 2009
- 4,557
- 1,295
Nawapongeza sana JF team kwa kudeploy technology kwenye kurasa zetu, zina muonekano mzuri na facilities/tools nyingi.
Sijui ni office 2010 or whatever. Mimi nimefurahishwa nayo sana naomba wenzangu tuzipongeze hizi jitihada za JF team maana wana vision thabiti ya utoaji wa huduma hii.
Nadhani na wenzangu mmeona
Sijui ni office 2010 or whatever. Mimi nimefurahishwa nayo sana naomba wenzangu tuzipongeze hizi jitihada za JF team maana wana vision thabiti ya utoaji wa huduma hii.
Nadhani na wenzangu mmeona