Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,301
- 40,930
- Thread starter
- #21
😁😁 sielewi wanaipendea nn PombeNasema hivi
Pumbavu pombeeeee
😁😁 sielewi wanaipendea nn PombeNasema hivi
Pumbavu pombeeeee
Kwa pozi hilo shetani anapata sound za kumchokozea huyo jirani amkague marinda mwenzie. Hatari sanaaa
Sio bure ulevi gani huo sasa.Kwa wanaume wa Dar, Tanga na Zanzibar ni jambo la kawaida, usikute huyo jamaa anafanya makusudi kumchokoza mwenzie ili amkague marinda yamekaaje.
😁😁😁Mwanamme wa Zanzibar huyu.
Sio bure ulevi gani huo sasa.
😀😀😀😀Kuna wengine wanakuwaga hawajalewa kivile....wanawategea wenzao wawakague marinda. Si kila mwanamme wa Dar, Zanzibar, Tanga anapenda kutongoza, wengi wanaona haibu kutongoza wanaume wenzao hivyo wanasingizia walilewa na wakabakwa.
😀😀😀😀Kwa wanaume wa Dar, Tanga na Zanzibar ni jambo la kawaida, usikute huyo jamaa anafanya makusudi kumchokoza mwenzie ili amkague marinda yamekaaje.
Kuna wengine wanakuwaga hawajalewa kivile....wanawategea wenzao wawakague marinda. Si kila mwanamme wa Dar, Zanzibar, Tanga anapenda kutongoza, wengi wanaona haibu kutongoza wanaume wenzao hivyo wanasingizia walilewa na wakabakwa.