Pombe na daraja la Mbutu


G

GINHU

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
68
Likes
0
Points
0
G

GINHU

Member
Joined Feb 7, 2011
68 0 0
Binafsi Dr.Pombe huwa namkubali ktk utendaji wake. lakini kwa hili la daraja la Mbutu sincerely sitomkubali. jana katika kumnadi Dr.kafumuka Dr. Pombe alisema katika budget ya 2011/2012 wizara yake imepanga budget ya kulijenga daraja hilo na ameenda Igunga ili awe km mwarobaini wa matatizo yanayotokana na daraja hilo.

Ukitafakari kw umakini utaona huu ni usanii mkubwa, ukizingatia kuwa matatizo yatokanayo na daraja hilo hajaanza leo ni ya miaka nenda rudi. Leo kwa sababu kuna uchaguzi mdogo ndo wameliona hilo na wanakuja na propaganda eti sasa dawa yake inapatikana. kwa taarifa nilizonazo daraja hili liko chini ya Council ambamo mbunge ni mjumbe ktk vikao vihusuvyo maendeleo ya wilaya.

Kwa miaka takiribani 18 RA alikuwa mbunge na ni mjumbe wa council, je, walishindwa kutenga mafungu ya kulijenga daraja hilo? Ama kwa ukwasi aliotuibia huyu jamaa alishindwa kweli kutenga vijisent km 1b kuwakwamua wananchi wake kutokana na matatizo yanayowasibu? Huu jamani ni ujanja wa kuwarubuni watu.

Ndg wanajamvi naomba kuwasilisha.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Wajinga ndio waliwao. Kwanini amesubiri hadi kipindi cha kampeni?
Sheria za uchaguzi zinaruhusu serikali kushiriki ktk uchaguzi?
HIYO NI RUSHWA!!!
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,817
Likes
386
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,817 386 180
Wajinga ndio waliwao. Kwanini amesubiri hadi kipindi cha kampeni?
Sheria za uchaguzi zinaruhusu serikali kushiriki ktk uchaguzi?
HIYO NI RUSHWA!!!
Yes hii ni rushwa live lakini kwa kuwa imefanywa na mtu wa ccm its ok hakuna tatizo. After all hiyo budget iliyotengwa kujenga daraja si ya ccm so whether mgombea wa ccm kachaguliwa ama la daraja linapaswa kujengwa kwani linajengwa kwa kodi za wananchi kutoka vyama vyote na wasio na vyama pia.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,270
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,270 280
ccm wanahaha - maji shingoni. hizi ni dalili za chama kugawanyika na kufa - leo hii magufuli amekuwa lulu - Sita na group lake hawana nafasi igunga. Dhana ya ufisadi na kujivua magamba haina nafasi kampeni za igunga - duh kweli akili mu kichwa.
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
1
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 1 35
Ukisoma sheria ya gharama za uchaguzi zinakataza afisa wa serikali kutumia miradi iliyopangwa kama mtaji/sera zake ilibidi tume au msajili wamuondoe mgombea wa magamba kwa kuvunja sheria hii.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Chadema wanakusanya ushahidi ushindi huu utapingwa mahakamani na Lissu au Marando ataunguruma
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
9
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 9 135
Wajinga kweli ndo waliwao! Yaan jamaa wameishiwa sera hadi wanatumia njia ya kusingizia mipango ya bajet kuwaokoa. RA alikuwepo kwa miaka 18 hawakuliona tatizo hadi aende dakika za mwisho kutoa rushwa ya daraja. F@#k Eng. Dr. Magufuli japo ninakuheshimu kwa utendaji wako uliotukuka ila sio hata pale unapokumbatia visivyokumbatiwa
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
kama Magufuli aliwahi kuhonga nyumba ya serikali kwa malaya atashindwaje kuongea ufala huo mbele za umma.....
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Binafsi Dr.Pombe huwa namkubali ktk utendaji wake. lakini kwa hili la daraja la Mbutu sincerely sitomkubali. jana katika kumnadi Dr.kafumuka Dr. Pombe alisema katika budget ya 2011/2012 wizara yake imepanga budget ya kulijenga daraja hilo na ameenda Igunga ili awe km mwarobaini wa matatizo yanayotokana na daraja hilo. Ukitafakari kw umakini utaona huu ni usanii mkubwa, ukizingatia kuwa matatizo yatokanayo na daraja hilo hajaanza leo ni ya miaka nenda rudi. Leo kwa sababu kuna uchaguzi mdogo ndo wameliona hilo na wanakuja na propaganda eti sasa dawa yake inapatikana. kwa taarifa nilizonazo daraja hili liko chini ya Council ambamo mbunge ni mjumbe ktk vikao vihusuvyo maendeleo ya wilaya. kwa miaka takiribani 18 RA alikuwa mbunge na ni mjumbe wa council, je, walishindwa kutenga mafungu ya kulijenga daraja hilo? Ama kwa ukwasi aliotuibia huyu jamaa alishindwa kweli kutenga vijisent km 1b kuwakwamua wananchi wake kutokana na matatizo yanayowasibu? Huu jamani ni ujanja wa kuwarubuni watu.

Ndg wanajamvi naomba kuwasilisha.
Wajinga ndio waliwao. Hilo daraja limekuwa ni mtego wa kura kwa CCM. Hata Rostam Aziz alitumia hilo hilo daraja kutega kura mwaka jana.
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Wajinga ndio waliwao. Hilo daraja limekuwa ni mtego wa kura kwa CCM. Hata Rostam Aziz alitumia hilo hilo daraja kutega kura mwaka jana.
Katika watu ambao kidogo nilikuwa nawakubali ni Magufuli ila kwa jana
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
Ninaombea sana Mbunge wangu afe. Maana najua huku kwetu kutakuwa Ulaya ndogo kwa jinsi Serikali itakavyokujali katika kipindi chote cha kampeni mpaka uchaguzi. Kwa sasa Serikali ya CCM inatuona kwamba tuna allergy na madaraja ndio maana wametuacha tukiliwa na mamba tukivuka mito kipindi cha Masika, kipindi hicho watakuwa wamefumbuliwa macho na kuona kuwa wasipotuletea madaraja ya zege Mungu atawalaani, kwa sasa serikali ya CCM wanajifanya eti wanatuona tuna allergy ya barabara za lami kipindi hicho wataona kwamba hatutaweza kuishi bila lami, kwa sasa serikali ya CCM inatuona kwamba sisi ni watu wa daraja la tatu, kipindi hicho tutaitwa waheshimiwa. Kwa sasa Serikali inatuona labda tukishika hela tutaota ukoma, kipindi hicho watakuwa wamebaini kwamba ni dhambi kubwa mtu wa huku kuishi bila kumiliki hela.
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Wajinga ndio waliwao. Hilo daraja limekuwa ni mtego wa kura kwa CCM. Hata Rostam Aziz alitumia hilo hilo daraja kutega kura mwaka jana.
Katika watu ambao kidogo nilikuwa nawakubali ni Magufuli ila kwa jana igunga kuna asilimia zimeshuka kumwamini amejidhalilisha
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,323
Likes
106
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,323 106 160
Wajinga ndio waliwao. Hilo daraja limekuwa ni mtego wa kura kwa CCM. Hata Rostam Aziz alitumia hilo hilo daraja kutega kura mwaka jana.
Jana nimepita kwa taabu sana, hakuna kilichofanyika zaidi ya hayo mafungu mawili ya mawe ya kutoka Mwanzugi, kweli CCM ni Kimeta




 

Attachments:

M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,882
Likes
1,337
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,882 1,337 280
kauli zake zimemtokea puani,anatakiwa akajieleze mahakamani
 

Forum statistics

Threads 1,214,174
Members 462,577
Posts 28,503,690