Polisi yatishia kuzuia mkutatano wa CDM igunga

Polisi yatishia kuzuia mkutatano wa CDM igunga

njige nzela

Member
Joined
Apr 29, 2013
Posts
7
Reaction score
2
ktk hali ya kustaajabsha tofauti na ilivozoeleka mikutano mingi ya kuifanyka ktk viwanja vya sokoine, polisi imekuwa ikivutana na viongozi wa chadema wilaya ikidai mkutano huo utakaoongozwa na mh.kasulumbayi kutofanyika viwanja ivo kutokana na hofu ya kuwepo kwa vurugu,polisi inadai taarfa za kiintelijensia zmebaunsha ilo lkn mkutano huo unatarajiwa kufanyka ktk viwanja vya barafu amekaririwa mmoja wa viongozi wa chadema kata ya igunga bwna joseph mwika kashindye.
 
Tatizo la polis wa Tanzania wanatumika kisiasa, hiyo ni hatari kwa umoja, mshikamano na amani ya taifa letu! Ccm wameshindwa kuliongoza taifa letu kwa misingi ya haki!
 
Waendelee na hizo harakati za kitoto za kuzuia mikutano, hawajui ndo kwanza wanafanya kazi ya uenezi ya CDM
 
Hizo intelijensia mbona hawakuzipata mapema kuhusu bomu kule arusha yaani kukiwa na mikutano ya CDM tu ndo zinapatikana. polisi dhaifu chini ya rahisi dhaifu
 
Wanazo zinazohusu CDM tu lakini za warusha mabomu, wezi wa wanyama, zinazohusu mabilioni ya Uswiss, mafisadi waliokithiri ndani ya Serikali, za ufisadi wa EPA, Richmond, Meremeta, Kagoda n.k. zote hizi hawana.

Hizo intelijensia mbona hawakuzipata mapema kuhusu bomu kule arusha yaani kukiwa na mikutano ya CDM tu ndo zinapatikana. polisi dhaifu chini ya rahisi dhaifu
 
Tatizo ni kwamba polisi wetu wamegeuzwa na CCM kama condom!
 
Vipolisi vya tanzania uchwara kweli. Kwanza vinatumika na magamba halafu havijui kazi yao ni nn. Kwa kazi yao vinatakiwa viamke asubuhi vipite kila familia kujuj wa2 wameamkaje kujua kama kuna tatizo la usalama. Vinalipwa mshahara kiduchu halafu vinawaabdu wanaovinyanyasa. Vimenepeana kwa sababu ya vihela vya rushwa. Unaona siku hz hadi vinakamatwa na mafuvu ya binadam vikitafta vimbambikizie mtu kesi vipige dili
 
kama ni hizo intelijensia wanazozipata kwa shida kuhusu chadema wanatumia resource pasipo na faida, zipo intelijensia za wazi kabisa kuwa Kinana ni jangiri na anamaliza tembo wetu hadi mwenyewe anathibitisha kwanini hawazifanyii kazi na kukamata meli za kinana?

ina maana tembo 67 kufa kwa siku moja kwao siyo issue?
 
Hawajui walitendalo kwani wao wamekalia rushwa, uvunjaji wa demokrasia, uuaji wa raia na kuwatia raia kesi wa uongo lakini ipo siku haki itasimama. Tuongeze mapambano hadi ukombozi utakapopatika, Mungu u pamoja nasi tuzidi kumwomba yeye.
 
Hizo intelijensia mbona hawakuzipata mapema kuhusu bomu kule arusha yaani kukiwa na mikutano ya CDM tu ndo zinapatikana. polisi dhaifu chini ya rahisi dhaifu



Mimi mwenyewe huwa najiuliza hii interejesia ya Polisi wetu inafanya kazi tu pale Chadema wanapotaka kufanya mikutano?
Mbona watu wanang'olewa kucha,kupigwa risasi,kulipuliwa na intelijesia haifanyi kazi.
Polisi kuweni makini na kazi yenu. Hivyo vyeo vya ukuu wa Mkoa, Wilaya au ukurugenzi ambavyo mnapewa kama shukrani na CCM kwa kuwafanyia kazi ya kukandamiza upinzani,vitaliangamiza taifa.Tuna ushahidi kuwa mmeadiwa vyeo hivyo na CCm kwa kazihiyo. Acheni kufanya siasa kwenye kazi yenu.
 
Hiyo ni hujuma, wakati wote SIJAWAHI KUONA CHADEMA WAMESABABISHA VURUGU KWENYE MIKUTANO YA HADHARA, mara nyingi polisi ndio huleta wazo na hisia hizi, hujuma za polisi dhidi ya chadema hutumia maneno.....CHADEMA WAMETOA MANENO YA UCHOCHEZO....KUNA HABARI ZA KIINTELLIJENSIA ZINAONYESHA KUTAKUWA NA VURUGU....polisi shughulikieni majambazi!...majangili, wezi wa fedha za umma.....sio wapigania demokrasia....AU CHADEMA IKO KINYUME NA MASLAHI YENU?....kumbukeni hao mnaowafanyia hila wakichukua nchi mtakaa salama kweli,wengine mtaishia jela kwa matumizi mabaya ya madaraka yenu...
 
Maharamia wote siku zote hawapendi utulivu.
Vurugu kwao ni chanzo kikuu cha ulaji siku zote ni lazima watafute namna ya kuanzisha varangati ili watajirike.
CCM ni Maharamia wauaji, wanyang'anyi na wabakaji wa utu wa Watanania.
Hii ndo sababu hasa vyama vyote vya kisiasa na wanasiasa wote walio lelewa na CCM ni watu hatari Duniani kote.
Fungueni macho na akili zenu.
Savimbi Mugabe Samora Chiluba Museven Galang ANC
Vurugu ni chanzo kikuu cha kutunga sheria za kubana watu ili waendelee kula.
Kwa hiyo kama hakuna vurugu CCM inabidi waagize Polisi watafute namna ya kuzianzisha.

MAharamia wote duniani siku zote hawapendi watu jasiri.
Maharamia hupata nguvu na umaarufu kutokana na hofu ya watu walio wengi.
CCM ni Maharamia ambao uwepo wao na uwezo wao wa kutawala,
hutegemea wananchi wamejaa hofu kiasi gani.
CCM are feeding on PEOPLES FEAR.
Siku wananchi wa Tanzania wakisema basi Wakajijaza Ujasiri na kuachana na hofu,
hiyo ndo siku ya kiama cha CCM na serikali yake.

Siku ya ukombozi imesogezwa mbele,kwa sasa maumivu yanaendelea kwa muda.
Bado tunahitaji kuwafichua watu wengi waovu ndani ya jamii yetu,
pia bado tunahitaji kuwavuta walalahoi wanaoshabikia vurugu za CCM hali wao ndo wahanga wa vurugu hizo.
wengine wamevaa suti za mageuzi lakini ukiwaangalia vinywa vyao na miguu yao ni mbweha.
Siku zote mahali popote watu ndiyo hupambana na kuleta ukombozi.
Fedha ina ukomo katika mapambano,
Hila zina ukomo katika mapambano,
Upindishaji wa sheria una ukomo katika mapambano.

Kitu kikubwa katika mapambano ni kuendelea kujifunza mbinu mpya na kuja udhaifu wa nduli wako.
CCM na serikali yake wamejaa udhaifu, kibaya kwao sasa hivi wanaamua kuvunja sheria waziwazi.
Serikali ikianza kuvunja sheria wananchi nao wataamua kuvunja sheria.
CCM hawajifunzi kwa vile wanajua kifo chao kiko nyuani mwao, wajifunze wasijifunze ni lazima wafe.
Sisi wananchi tulio wengi tukiama kuvunja sheria kama wao mahali pao patatoweka.
Polisi tunaishi nao mitaani tukiamua kuwachapa vipoko huko mitaani?
Tukiamua kuchoma moto vituo vya polisi?
Kile kinachotokea Mtwara kitaendelea kusambaa nchi nzima.
 
Mimi mwenyewe huwa najiuliza hii interejesia ya Polisi wetu inafanya kazi tu pale Chadema wanapotaka kufanya mikutano?
Mbona watu wanang'olewa kucha,kupigwa risasi,kulipuliwa na intelijesia haifanyi kazi.
Polisi kuweni makini na kazi yenu. Hivyo vyeo vya ukuu wa Mkoa, Wilaya au ukurugenzi ambavyo mnapewa kama shukrani na CCM kwa kuwafanyia kazi ya kukandamiza upinzani,vitaliangamiza taifa.Tuna ushahidi kuwa mmeadiwa vyeo hivyo na CCm kwa kazihiyo. Acheni kufanya siasa kwenye kazi yenu.
Polisi yoyote kamwe hawezi kuwa mkuu wa wilaya au hata kuwa katibu tarafa, katiba inakataa, ikifanyika hivyo basi mwanajeshi atampigia saluti polisi. kitu ambacho hakiwezekani.
 
Wanazo zinazohusu CDM tu lakini za warusha mabomu, wezi wa wanyama, zinazohusu mabilioni ya Uswiss, mafisadi waliokithiri ndani ya Serikali, za ufisadi wa EPA, Richmond, Meremeta, Kagoda n.k. zote hizi hawana.
Labda wanahitaji king'amuzi!
 
Back
Top Bottom