Polisi wazuia msafara wa mgombea ubunge wa CHADEMA

Polisi wazuia msafara wa mgombea ubunge wa CHADEMA

agizo la jk lianze kazi rasimi.
ila kwa mwanza dr slaa umati mkubwa walimsindikiza toka furahisha kirumba hadi mjini na pilisi walikuwa wanasindikiza na gari nne bila kibali.
hawa polisi wanatofautiana?
 
hoja ndio inachangiwa hivyo, mijitu inafanya vurugu unataka ichekewe tu? Tumia kichwa kufikiri mkuu
Vurugu za CCM kuendesha makambi ya utesaji kwa green guard wake Kikwete anazibariki sio aije akachomoka akasahau kuvaa viatu kuna mifano mingi kwa madikteta walivyodharilishwa na wananchi asijifanye yeye hayatamkuta
 
Woga waanza kuwaingia magamba,angalieni intelijensia maana mkuu wa nchi katoa agizo.
 
hadi muache hizo gongo na viroba zenu hapo ufipa
viroba na gongo ndio sera za CCM wangewapatia wananchi maisha bora kwa kila mtanzania kama walivyojinadi wananchi wangekunywa fined wine na beer
 
Chadema , mjue kuna siku ya leo na kesho ndio kuirejesha fomu, kuna agizo mkose Hakimu wacky wapiga mgombea, chukueni hatua za dharura hapo now....
 
viroba na gongo ndio sera za CCM wangewapatia wananchi maisha bora kwa kila mtanzania kama walivyojinadi wananchi wangekunywa fined wine na beer

wazembe kama wewe msiotaka kufanya kazi mnataka maisha ya chee ndio matokeo yake haya
 
CDM muwe mnatembea kwa miguu kuondoa vikwazo visivya na lazima.
 
Napendekeza Lema apewe meneja kampeini Operesheni na Msigwa meneja kampeini mkuu huku Kasulumbai meneja kampein kazi maalum hao polisi watakoma!
 
Msafara wa magari nao lazima uombe kibari polisi? Basi km ni hivo kila siku na kila saa vibali vinatolewa kwa foleni za magari Dar.
 
Craizy, kama ni kuogopa msururu wa magari basi DSM ingekua kila siku ni maandamano, yaani magari 10 na bada boda kadhaa kuwa kwenye mwelekeo wa kwenda njia moja yamekua ni maandamano, waje huku Dar wakamate watu kwenye foleni inayoanzia Ubungo mpaka Kariakoo, shenzi kabisaa
 
Yaan hawa ccm kunakitu wanakitafuta, nataman hilo jimbo lingekuwa arusha, maana hao mapimbi huku hatuyaogop kbs
 
Back
Top Bottom