Polisi wavamia wananchi, wajeruhi na kupora fedha

Polisi wavamia wananchi, wajeruhi na kupora fedha

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Posts
11,180
Reaction score
7,355
Polisi wilayani Monduli wamelalamikiwa kwa kuvamia watu mjini mto wa mbu, kupora fedha na kuwajeruhi watu kadhaa akiwemo mwanamke aliyekatwa vibaya pale walipokuwa wanamnyoa nywele kwa sime.

Source: ITV.
 
polisi wilayani monduli wamelalamikiwa kwa kuvamia watu mjini mto wa mbu, kupora fedha na kuwajeruhi watu kadhaa akiwemo mwanamke aliyekatwa vibaya pale walipokuwa wanamnyoa nywele kwa sime. Source: Itv.

mimi nikisema tungie mitaani watu wananiona mzushi. Kilicho baki tuingie barabarani.
 
Jamani na hapo tena Bi. kiroboto atatuzuia tukimuuliza yule jamaa aliyepinda kuhusu namna serikali inayouwa watu?
 
Back
Top Bottom