Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wasumbuka na mishahara yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mataka, Nov 1, 2011.

  1. m

    mataka JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ndg zangu wanajf jana niliona polisi wanaponda utaratibu mpya wa kuingiza salary zao kupitia bank ya NMB. Eti wengine wamepata kitambo na wengine mpaka leo hakieleweki na kutrace kujua mshahara uko wapi eti ni ngumu. Walikuwa wamenuna kweli mpaka nikaogopa nikaondoka wasije kunipa kesi!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa! na jinsi walivyo wagumu wa kufikiri, lazima wangekutafutia kesi kweli!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata wasipopewa Sawa!
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na bado watakiona nchi haiendeshwi kwa ramli.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,718
    Likes Received: 3,606
    Trophy Points: 280
    kama wana hasira sana wajimwagie maji ya kuwasha
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    waenda bank na magarinyao ya maji washa
     
  7. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wafanye maandamano
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Taratibu wataelewa kuwa sisi tunaolia daily na kupigwa virungu sio wajinga, tuna sababu za kufanya hivyo
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,888
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Nidhamu ya woga na inferiority complex ndiyo tatito kubwa sana kwa hawa askari polisi wetu, yaani wanatakiwa kuingia barabarani tuu kudai haki yao ni si vinginevyo
     
  10. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo polisi tu, kwani hali hii ni kwa wafanyakazi wengi, hata walimu wengine wamepata, wengine bado. Kazi ipo. Bora imewagusa na wao wajue maana ya 'maandamano" ya kudai haki.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,199
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    Hatimaye kisu kinakaribia kufika kwenye mfupa. Walipwe baada ya tarehe 12/11/2011 ili kisu kiwe kimefika mfupani. Wapi washawasha..
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hata wasipopewa hao hamna hasara,c huwa wanawasuport hao magamba.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM inakosea sana kuwatesa "mbwa" wake!
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aroo acha dharau,ririrotukuta sisi ritakukuta na wewe!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acheni uzushi askari wote tushalipwa mishahara jamaa zangu askari wengi tumeshalipwa nyie cjui vp mbna mnazusha hivyo!!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Matatizo kama haya siyo tu polisi yanaweza kutokea bali idara yoyote ile ambayo watumishi wake walikuwa wanapata kwenye payroll na kisha kuingizwa bank kwa sababu zifuatazo;
    1. Kukosewa kwa aidha check number au akaunti.
    2. Kuwasilisha domant akaunt n.k
    Kwa kuwa polisi walikuwa wanapokelea kwenye payroll basi matatizo hayo ni ya kawaida kabisa. Hoja ya msingi niliyofikiri kwangu ni kuwa serikali hadi saizi haijalipa jeshi la polisi mshahara hapo ningesema kidogo ngoja waonje joto ya jiwe lakini kumbe ni makosa ya idara yenyewe hiyo siyo issue sana.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mshikaji mjeda nini? Nitashangaa ukiruka kimanga wakati statement yako sehemu niliyo bold inajieleza!
     
Loading...