Polisi wamtaka Sheikh Ponda ajitokeze kusema nani alimpiga risasi

Polisi wamtaka Sheikh Ponda ajitokeze kusema nani alimpiga risasi

Waongo....hata kwa mwangosi walisema ni ktu kizito kilirushwa
Kwanza waliokuwa na bunduki ni Polisi. Ndio pia walikuwa na mabomu ya machozi. Walilipua mabomu ya machozi na risasi hewani kuwatawanya waliokuwa wanamkinga Ponda. Waliokuwa wanamkinga Ponda hawakuwa na bunduki ila mawe. Je Ponda kapigwa jiwe au risasi? Kama alipigwa jiwe waliokuwa na mawe ndo walimpiga. KAMA ALIPIGWA RISASI BASI WALIOKUWA NA BUNDUKI NDO WALIMPIGA kwa maana kulikuwa na purukushani kati ya wenye mawe na wenye bunduki.
 
Bado wanamtafuta!ila wanamuona vzr tu!watakuwa hawajapewa amri ya kumkamata."
Khaa!! basi wameshindwa kusimamamia sheria. haya mambo ya kulealeana mwisho yatawatokea puani. Kama vipi serikali imemshindwa basi wangempa hata ukuu wa wilaya naye atulie kuliko hivi kila siku mara hili mara lile. Watu wanapoteza maisha yao, wanapata vilema na wengine wanapoteza mali zao. Kudadadeki! :bored:
 
Ole wao waambiwe tuna Video inayo onesha mlivyo husika utasikia "tuka vunje kamera zote na ofisi na tuwakamatishe nyaraka za Ugaidi". Oooh amepigwa na kitu kizito toka kwa wafuasi wake; Oooh atakuwa kapigwa na kitu chenye ncha kali tunafanya uchunguzi hatua za kisheria zichukue mkondo wake. Nadhani hii itakuwa kama Single ya 9 hivi baada ya Mwangosi, Dr. Ulimboka, Ya mhariri (Kibanda), Padri, Shehe kule Zenji na Arusha, Mwenyekiti wa mtaa kule Arumeru, Maandamano kule Arusha, Nyamongo-Mara. Subirini siku saba ziishe kama hamjaumbuka, make hii ni karne ya digital.
 
Shekhe Ponda ameombwa ajitokeze ili kuthibitisha kuwa amepigwa risasi na jeshi la polisi.

Source: ITV

Ukiangalia kwa makini,sijawahi kuona mashabiki name makada was CCM humu jf wakapingana au kutofautiana na polisi,hii unaonyesha kuna mahusiano ya karibu kati ya CCM na policcm,yaani wakina nape na mwiguru ndio IGP na DCI wanaelekeza vile vivuli kwa inteligensia ya ccm.
 
Natoa wito....kama una nyumba umempangisha polisi,mfukuze au mpandishie bei. Kama una duka au bar,usimkopeshe,kama una gari usimpe lifti.......kimsingi kila raia afanye chochote kile ambacho kitampa maisha magumu polisi aliyekaribu nae. Pumb@v sana hawa polisi
 
5. KUFUATIA TUKIO HILO, TIMU INAYOSHIRIKISHA WAJUMBE KUTOKA JUKWAA LA HAKI JINAI IKIONGOZWA NA KAMISHINA WA JESHI LA POLISI CP ISSAYA MNGULU IMEANZA KUFANYA UCHUNGUZI WA TUKIO HILO.

Kila kukicha sioni dalili za hili Taifa kuondokana na umasikini,unafanya utafiti wakati majibu unayo...!inahitaji moyo mgumu kujivunia utaifa wako!
Ni mtazamo tu.........:help:
 
Serikali inafanya kazi kwa matukio sana vitu huwa vinaaanza wanaangalia hali ikishakuwa mbaya ndio wanaanza kureact kana kwamba hawakujua,mambo ya uchochezi yameanza muda mrefu sana watu wanalalamika serikali haichukui hatua,matokeo ya uchochezi yanapoonekana ndio wanashtuka, bora wawe wafanye kazi kwa wakati muafaka kudhibiti mambo.
 
Kila kukicha sioni dalili za hili Taifa kuondokana na umasikini,unafanya utafiti wakati majibu unayo...!inahitaji moyo mgumu kujivunia utaifa wako!
Ni mtazamo tu.........:help:

majibu gani hayo.,yamwage hapa utujuze black n white
 
Finally, now we have the official report. Than you fhis. But your haven't told us if he under arrest or not.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Mkuu naona umechanganya kiswahili. Sijui tatizo keyboard ya simu au ulikua speed. Binafsi sijakusoma vema kabisa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Inatia hasira sana,watu kugeuzwa kama watoto hatuna akili!!Uongo uongo wa kijinga mpaka lini sasa??hata mtoto hadanganyiki kiasi hiki!!am not buying that
 
haya sasa comedy imeanza,tanzania eeeh nchi yangu eeeh sema tanzaniaa!
 
Mbona sijaona kanusho?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Taarifa hii kweli imetoka polisi? kha! Aibu nyingine jamani kweli kusema uongo ni kazi nzito sana.
 
Nafikiri serikari imeishiwa mbinu za kuongoza hii nchi, imechoka kabisa haina namna nyingine tuisaidie jamani......hii kauli niliiitegemea kuwa polisi hawahusiki
 
Ivi ni kwanini polisi wakishaanza kurusha mabomu na risasi ndo watu wanajeruhiwa....? ni wakinanani hao wanaojiamini hivyo wanasubiri polisi wawepo wamezingina mahali nao ndo wawapige walegwa.....maana ally zona...polisi walipofika ndo akapigwa....mwangosi polisi walimzingira ndo akapigwa(taarifa yao mwanzoni kabla ya video na picha kusambaa)....bomu arusha polisi walivyorusha mabomu ya machozi tu na mhalifu ndo akatupa bomu kwenye mkutano wa cdm....polisi inabidi wakae chini wajifunze kupika vizuri....
 
Back
Top Bottom