Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Jan 2, 2017.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,025
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mambo yaliyoandikwa katika gazeti la Mwanahalisi yachukuliwe kama yalivyoandikwa;kwamba Ben Saanane alisema PhD ya Magufuli ni forgery. Imeandikwa na mtu mmoja anaitwa Phillip.
    Baada ya hapo Ben Saanane kusema hivyo ametumiwa message za vitisho, kutishiwa kumezwa na chatu, amekimbia ameenda kujificha.
    What are we finding so difficult to understand?
     
  2. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #41
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,150
    Likes Received: 17,069
    Trophy Points: 280
    Ili NSY waitwe lazima kwanza kuwepo na a political will ya quest for search, ya kumtafuta Ben Saanane, lakini kama ni kazi ya "the operatives" na imeelezwa "ametangulia mbele ya haki" then it's a known case, no one can call NSY kwa a known issue!.

    Paskali
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #42
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,150
    Likes Received: 17,069
    Trophy Points: 280
    Kwa kosa gani?.

    Paskali
     
  4. kauzu12

    kauzu12 JF-Expert Member

    #43
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 11, 2016
    Messages: 796
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 180
    Wakija hawa jamaa labda vyeti vitaonekana
     
  5. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #44
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa ujue paskali ni dingi kabisa ... leo unamwita do go?
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #45
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ile hotuba ya mkuu yale maneno unaweza hisi alikusudia kusema ili mjadala uishe.

    Nahisi yanakaukweli fulani maana jamaa kwa hulka yake ni mstaarabu na si mpenda mikiki.
     
  7. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #46
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    vya bashite au sio
     
  8. Uzalendo Installer

    Uzalendo Installer JF-Expert Member

    #47
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 8, 2014
    Messages: 1,761
    Likes Received: 1,404
    Trophy Points: 280
    Post yako ya kwanza ulisema waitwe..sa hivi unatafuta kuteuliwa unatetea kila kitu na kukana mawazo yako ya mwanzo..kwani huo wizi ambao waliitwa ilikuwa sio known issue
     
  9. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #48
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,581
    Likes Received: 23,405
    Trophy Points: 280
    Andrew Nyerere ni Bavicha ?
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #49
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,581
    Likes Received: 23,405
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona Mhaya duni kama huyo Rutashoborwa .
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #50
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,851
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Siamini kama MTU anaweza kutekwa 6months ago Na wasiojulikana Leo hii akute hai. Hata waliomteka walishaharibu Ushahidi. Tutapoteza tu fedha kuleta hiyo Scotland Yard. Imeshindikana kumpata kwa kutrace kwa cellular yake wapi alikuwa the last minute kuwa hewani? Au mitandao imeshaharibu Ushahidi?
     
  12. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #51
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,575
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    huoni umetoa mifano sensitive ambayo inamgusa bwana mkubwa. kama unadhani kuna uhuru not to that extent. ila inauma sana suala la ben. kama binadamu uliyekamilika lazima uguswe. ile ni nafsi na wala sio mti. leo yeye kesho sisi,, lazima tuonyeshe umoja wa kibinadamu
     
  13. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #52
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,575
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    mimi ni babu kabisa
     
  14. w

    white wizard JF-Expert Member

    #53
    Apr 21, 2017
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,462
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    MV bagamoyo sasa ilishapewa namba ya usajiri kama kifaa cha jeshi!! Hurusiwi kukihoji tena?! Shauri yako.
     
  15. J

    Jozi 1 JF-Expert Member

    #54
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 16, 2015
    Messages: 4,398
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Scotland yard sio polisi?
    Kwanza Yeriko unanichafua tu hapa.
    'Makamanda' wa chadema mmeshatuchanganya na story zenu za kutekwa Ben hadi kichefuchefu.
    By the way, Kamanda Kubenea mbunge wa Ubungo keshatuhakikishia kuwa Ben kajiteka na yuko kitaa anakula shushu.

    Go clen ya stinking house.
    Yaani chadema imepiga show kubwa kwa Ney wa Mitego na Roma Mkatoliki kuliko kwa Ben Saanane msaidizi mahsusi wa Mbowe?

    Mnatuona wajinga sio???
     
  16. J

    Jozi 1 JF-Expert Member

    #55
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 16, 2015
    Messages: 4,398
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Sorry Andrew nilidhani naongea na Yeriko lakini hoja yangu iko palepale.
    Hakuna kuita Scotland yard wala Butiama yard
     
  17. M

    Mgango JF-Expert Member

    #56
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 2,350
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Dunia inapokuwa ikizunguka sisi tumesimama tu hatujui tuelekee wapi. Lakini tungekuwa tukimwamini Mungu kama ndiye muumbaji wa kila kiumbe tusingepata uthubutu wa kumgusa kiumbe wake. Hata tufanye jambo lolote sirini macho yake ni makubwa mno kiasi ambacho huona kila kitu. Tujihadhari sana
     
  18. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #57
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 1,181
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Unadhani Scotland yard ni sawa na polisi inayofanya kazi kwa kutumia akili za wanasiasa!
     
  19. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #58
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 17,545
    Likes Received: 58,288
    Trophy Points: 280
    Mbona nyie mnamuandika kwa mabaya zaidi ya hilo, na bado mpo hamjatekwa. Tena sio humu tu hata kwingine na majina yenu kabisa.

    Changeni pesa wawaite, kuna ndugu na jamaa wa wengi nchini wamepotea pia na hamwajali kuwasaidia ndugu zao warudi.
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #59
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Freeman Mbowe anajua alipo Saa8, hata Saidi Kubenea aliandika kwenye gazeti lake, acha porojo za kifala
     
  21. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #60
    Apr 23, 2017
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,864
    Likes Received: 6,035
    Trophy Points: 280
    Very interesting ...hapa tatizo ni what comes first kati ya kumwamini Mungu au kumjua.
    Tatizo ni kwamba hatumjui Mungu na ndio maana 'hatumwamini' ikiwa na maana kuwa hata wanaotenda haya yote wanasimama kwenye viapo kielelezo kwamba ni viapo vya uongo.
    Naamini tungeweka maarifa zaidi tukamjua Mungu hakika 'usingempoteza' mwenzio kisa eti mnatofautiana kifikra wakati Mungu huyo huyo ndiye kawapa hizo fikra tofauti. Watu wote waliofanikiwa kupiga hatua ilikuwa ni baada ya kukubaliana na hali halisi ya kutokubaliana.
     
Loading...