Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Jan 2, 2017.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Mambo yaliyoandikwa katika gazeti la Mwanahalisi yachukuliwe kama yalivyoandikwa;kwamba Ben Saanane alisema PhD ya Magufuli ni forgery. Imeandikwa na mtu mmoja anaitwa Phillip.
    Baada ya hapo Ben Saanane kusema hivyo ametumiwa message za vitisho, kutishiwa kumezwa na chatu, amekimbia ameenda kujificha.
    What are we finding so difficult to understand?
     
  2. Kansigo

    Kansigo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,637
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Andrew vipi tena!
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,847
    Likes Received: 12,062
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja, Scotland Yard waitwe kusaidia, hata BOT ilipoungua, polisi wetu walishindwa hivyo Scotland Yard waliitwa. Na rushwa ya Rada ya BAE pia tulishindwa Waingereza wenyewe wakafanya kila kitu, hadi aliyehonga akakiri kuhonga ila akaomba asitoe majina bali alipishwe tuu faini kwa non disclosure na ndio hiyo cheji ya rada.

    Hata kampuni ya Kagoda iliyokwapua bilioni 40 za EPA tumeshindwa kuichunguza hadi kesho, hivyo ni kweli tuombe msaada watusaidie na hata suala la MV Bagamoyo wanaweza kusaidia!.

    Paskali
     
  4. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 9,440
    Likes Received: 25,001
    Trophy Points: 280
    Mpaka hii miaka 10 ya magu iishe...zitakuwa zimechezwa movie nyingi..

    Macho yangu tuu!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,563
    Likes Received: 9,175
    Trophy Points: 280
    hahahaha mmbona hamsemi ukweli kuwa Mbowe na Kubenea anajua Ben alipo.
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 3,983
    Likes Received: 2,149
    Trophy Points: 280
    mi naogopa zisijepigwa kavukavu siku moja. zile za vagi mchangani baada ya chandimu!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,563
    Likes Received: 9,175
    Trophy Points: 280
    Scotland yard wanini wakati Kubenea amesha onesha kuwa anajua alipo Ben
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2017
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,240
    Likes Received: 4,573
    Trophy Points: 280
    Imenipeleka mbali na kunikumbusha Kenya wakati wa kifo cha Robert Ouko.
    Haikujulikana uchunguzi ulifanyikaje lakini walivyofika Scotland Yard mambo mengi yakawa rahisi na mwisho tatizo likawa ni nani atoe neno la mwisho. Hapo ndipo unatufikia ukweli wa kwamba 'dunia inazunguka'!
     
  9. h

    hexacyanoferrate JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2017
    Joined: May 15, 2014
    Messages: 878
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wewe naye,mbowe alikukosea nini? Alikuchukulia mke?
     
  10. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2017
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,883
    Likes Received: 2,633
    Trophy Points: 280
    Awalipe nani?
    Kwa faida ya nani?
     
  11. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2017
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,883
    Likes Received: 2,633
    Trophy Points: 280
    Hivi Endru ndio Andrea?:)
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kweli kwa akili yako unafikiri Polisi wameshindwa kumpata Ben Sanane?

    Kama kweli Polisi wameshindwa basi Scotland yard watakuja. Lakini kama kweli Polisi hawajashindwa basi hutawaona kamwe Scotland yard katika ardhi ya Tanzania. Mark my words.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,974
    Likes Received: 6,859
    Trophy Points: 280
    Bavicha acheni kutuchezea akili, Kama Taifa tunachangamoto nyingi za kuzihangaikia sio hizi sanaa za Mbowe na Saanane.

    Na huyo Saanane siku akijitojeza hadharani lazima akae Ndani kwa muda wa kutosha ili mkitangaze vizuri chama chenu

    Hatutaki siasa za kisanii nchi hii.!
     
  14. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 9,051
    Likes Received: 4,342
    Trophy Points: 280
    huenda walichukuliana si wajua tena dunia yetu hii
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,559
    Likes Received: 6,261
    Trophy Points: 280
    Akae ndani kwa kosa gani na kwa kifungu kipi cha sheria ipi, hivi kutoonekana ni kosa?
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,974
    Likes Received: 6,859
    Trophy Points: 280
    Ni kumsaidia ili siku nyingine asijiteke tena.!
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,656
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna wengine wamesema maneno makali zaidi na bado wanaonekana????
     
  18. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,063
    Likes Received: 6,178
    Trophy Points: 280
    kina nani?
     
  19. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,394
    Likes Received: 7,718
    Trophy Points: 280
    Kasema yupo wapi?
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,164
    Likes Received: 14,949
    Trophy Points: 280
    Sasa Kubenea kama kasema Polisi walio na faili hilo wanashindwa nini kumpata? Hoja ya Andrew na Paskali ni kuwa sasa tunahitaji msaada wa Scotland yard kujua yuko wapi Ben?
    Hoja hii mnaweza kuidharau lakini wanaweza kuja na kuvumbua mambo makubwa yanayo endelea mpaka hamu ya watu kwa watu fulani ikawaisha kabisa. Imewahi kujitokeza nchi nyingi.
     
Loading...