Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wameshindwa kumpata Ben Saanane. Scotland Yard waitwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Jan 2, 2017.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,025
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    Mambo yaliyoandikwa katika gazeti la Mwanahalisi yachukuliwe kama yalivyoandikwa;kwamba Ben Saanane alisema PhD ya Magufuli ni forgery. Imeandikwa na mtu mmoja anaitwa Phillip.
    Baada ya hapo Ben Saanane kusema hivyo ametumiwa message za vitisho, kutishiwa kumezwa na chatu, amekimbia ameenda kujificha.
    What are we finding so difficult to understand?
     
  2. Y

    Yaleyale JF-Expert Member

    #21
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,109
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri kuwa wewe ni mwandishi nguli kumbe nawe una siasa za rejareja hivi.
     
  3. muxar

    muxar JF-Expert Member

    #22
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 1,353
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Saanane tu,hizi drama zinazoendelea na Scotland yard!??Labda.
     
  4. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #23
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 810
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    we vipi tena.? Ben saa 8 si ameshonekana kwa marafiki zake huko sijui Kongowe Kubenea keshasema..!!?? we upo Tanzania hii kweli.? au umekurupuka usingizini.?
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #24
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 14,086
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Andrew huwa simuelewi kabisa
     
  6. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #25
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,602
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Hata Escrow ni miaka miwili sasa wameshindwa kubainika waliochota kupitia stanbic
     
  7. chikutentema

    chikutentema JF-Expert Member

    #26
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 6,587
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huyu Andrew ni nani?
     
  8. shalet

    shalet JF-Expert Member

    #27
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 2,584
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    scotland yard inatafuta watu waliojificha wenyewe.
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #28
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 14,411
    Likes Received: 7,604
    Trophy Points: 280
    Andrea = kiswahili;

    Kwa kijerumani;

    Andrea = hutumika kwa mwanamke.

    Andreas = hutumika kwa mwanaume.

    Andrew = kingereza.

    Andre= kifaransa.
    Nick names Andy, Drew!
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #29
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,025
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    Scotland Yard Waziri Mkuu Malecela aliwaita baada ya moto wa Shauritanga.
    Kwa mini wasiitwe sasa kumalizi mzizi wa fitina?
    Alifika detective Collin Roy.
     
  11. crabat

    crabat JF-Expert Member

    #30
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 4,264
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    Sasa na mv BAgamoyo tena...mkuu aliwahi kutafsiri maana ya Mayalla...kisukuma
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #31
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 42,451
    Likes Received: 26,004
    Trophy Points: 280
    Daaah. Andrew unampenda sana Ben Saanane tuombe Mungu arudi salama.
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #32
    Jan 2, 2017
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 15,390
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    tuwaleteee
     
  14. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #33
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,465
    Likes Received: 22,758
    Trophy Points: 280
    Kwa vile mimi ni mwandishi nguli hii inamaanisha polisi wakishindwa mimi ndio nitaweza kusaidia kwa unguli wangu? .
    Kitendo tuu cha kueleza kuwa ni kawaida kwa polisi wetu kushindwa na kueleza wakishindwa huwaita Scotland Yard na wakishindwa nini na wakawaita na kueleza mpaka sasa wameshindwa nini hivyo kuhalalisha kuwaita Scotland Yard huoni ni unguli tosha? .
    Paskal
     
  15. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #34
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 3,440
    Likes Received: 2,760
    Trophy Points: 280
    hivi kubenea hajataja alipo ben mpaka leo?
     
  16. prof TUMAKA

    prof TUMAKA New Member

    #35
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    udhibitisho wa kubenea na gazeti lake unatia mashaka
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #36
    Jan 3, 2017
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,304
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Hata humu ndani wapo pia we peruse tu na utaona mwenyewe
     
  18. M

    Mgango JF-Expert Member

    #37
    Jan 3, 2017
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 2,349
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Andrew na Paschal mmesema vyema lakini je ni nani anao utashi huo? Ingekuwa ni gharama tu tungechangia lakini utashi haupo. Maana hata how sy watawekwa kwenye Tundu la joka kubwa zaidi. Ila tujiulize tu ni kwa nini huwa tunasahau yuko mwenye mamlaka ya juu zaidi?
     
  19. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #38
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 14,101
    Likes Received: 1,715
    Trophy Points: 280
    Tuanze na hawa
     

    Attached Files:

  20. kauzu12

    kauzu12 JF-Expert Member

    #39
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 11, 2016
    Messages: 884
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 180
    Uwezi kumwelewa kasababu wewe sio mwelewa
     
  21. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #40
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,088
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    dogo huogopi kukamatwa?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...