Polisi, niko kwenye mfungo

Mbilimbi Mbovu

Senior Member
May 25, 2015
185
225
cckVLC
 

Capt Nemo

JF-Expert Member
Feb 26, 2015
1,445
1,225
Tafadhali ndugu yangu, ni kwenye kujifunza tu.

Hivi "------" ni mtu wa aina gani?

kwa tafsiri nyepesi makafir ni watu wasioamini/kuabudu unachoamini/abudu wewe..so in reality mlipua mabomu akikuona wewe mkristo ni ------ kwa upande mwingine naye ni ------ from your point of view
 

Capt Nemo

JF-Expert Member
Feb 26, 2015
1,445
1,225
Huyo ni FaizaFoxy akistrol mjini Ottawa, Canada.

Acha utani...huyo wa kwenye picha anaonekana wazi yupo below 50 yrs of age

kwa hiyo pamoja na fox kutukuza kila kitu kilicho na mguso wa Uarabu na Uislam still anajua kuwa sehemu bora za kuishi sio Uarabuni???
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,679
2,000
Hapo yu tayari kujilipu. Kwenye uislamu kujilipua na kuua watu kadhaa ni ibada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom