Polisi na TRA, kusanyikeni hapa!

Polisi na TRA, kusanyikeni hapa!

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,290
Reaction score
26,766
Polisi mnafanya kazi njema, TRA mnasaidia kukusanya mapato.

1. Polisi, kwa kushirikiana na TRA tunaomba kanuni za kulazimisha Pikipiki zote na Bajaji na Maguta kuweka plate number kwa mbele, yaani si nyuma pekee ili wakimkosea traffick aweze kunakili.

2. polisi na TRA tunaomba mfikirie hizi guta za Basikeli, ndizo unakuta mtu kapakia ndizi toka mabibo sokoni anenda Posta, anaweka foleni kubwa kuliko na hakuna anayehoji, zipigwe marufuku barabara kuu.

3. Bajaj na Pikipiki zisiruhusiwe service road, hawa jamaa wansababisha ajali.

4. Pikipiki zote za kariako na mitaani, zile za umeme hazisajiliwi kwaamna sheria inasema chombo cha moto wakati kile si cha moto, sasa kanuni zibadilishwe nazo zisajiliwe.
 
Polisi mnafanya kazi njema, TRA mnasaidia kukusanya mapato.

1. Polisi, kwa kushirikiana na TRA tunaomba kanuni za kulazimisha Pikipiki zote na Bajaji na Maguta kuweka plate number kwa mbele, yaani si nyuma pekee ili wakimkosea traffick aweze kunakili.

2. polisi na TRA tunaomba mfikirie hizi guta za Basikeli, ndizo unakuta mtu kapakia ndizi toka mabibo sokoni anenda Posta, anaweka foleni kubwa kuliko na hakuna anayehoji, zipigwe marufuku barabara kuu.

3. Bajaj na Pikipiki zisiruhusiwe service road, hawa jamaa wansababisha ajali.

4. Pikipiki zote za kariako na mitaani, zile za umeme hazisajiliwi kwaamna sheria inasema chombo cha moto wakati kile si cha moto, sasa kanuni zibadilishwe nazo zisajiliwe.
Uongo, guta za umeme nowdays zinasajiliwa
 
Unajua kundi kubwa la Wanaume ndio linafanya hizo boda na guta? Wakizuiwa wewe ndo utakua provider wa familia zao?
 
Back
Top Bottom