Polisi inawashikilia watu watatu katika sakata la bomu

Polisi inawashikilia watu watatu katika sakata la bomu

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Posts
14,829
Reaction score
5,041
chagonja wamedai kuwashikilia watu watatu kuhusiana na tuhuma za bomu la soweto. ila kuna mdau naye alisema humu jamvini kuwa polisi wanawatesa watu watatu watoe video inayonesha polisi kuwaua raia hapo soweto.

je ukweli ni upi?
 
kama ni kweli ni jambo jema washikwe hao wauaji
 
no way out we can turn black into white colour, haya mambo yanatoka mbali mno jamani wenye mipango wanatucheka tu huko waliko. kiukweli hawa watu ni greeeeeeeeeeeeeedy!!!!!!!!!!!!!!
 
Jamani wadau ... Hivi Hawa viongozi wetu wanajua kweli wanalo lifanya ... hivi haya mambo ni kwa maslai ya nani ....... Tumepata majanga ya mabomu huko Arusha ...... Wananchi wana kusanyika kuomboleza kuhusu vifo vya wenzao .... ati serikali ina wapiga mabomu ya macho ....... Hivi kama waki waacha kungetokea nini........ Huu si ukandamizaji ......... Lakini NI KAMA TU WAMECHELEWA ....... KWANI na amini kwa kufanya hivyo ... ni kama wanatu hakikishia ya kuwa ni nani hakika alie fanya kazi ile ya kutupa mabomu........... ama kweli dola ni noma.....
...... Sijui tuna elekea wapi watanzania ...... VIONGOZI WETU tuna omba ........ muwe waelewa ..... na kujali hali za wananchi wengu ........
 
hii thread mamods wameedit japo sijajua ni kwa manufaa ya nani.... kama kuna baya lolote nililohoji naomba mnipm kwani naona kama mmeibadilisha kipengele cha mwisho chote mmekitoa.
 
chagonja wamedai kuwashikilia watu watatu kuhusiana na tuhuma za bomu la soweto. ila kuna mdau naye alisema humu jamvini kuwa polisi wanawatesa watu watatu watoe video inayonesha polisi kuwaua raia hapo soweto.

je ukweli ni upi?

Kamanda wa polisi wa arusha Leabarauts Sabas akihojiwa na muandishi wa habari wa radio sunrise fm amesema hana taarifa ya kukamatwa kwa mtuhumiwa yeyote wa bomu la SOWETO, pia akadai kuwa hiyo ni habari mpya kwake ndo ameisikia kwa muandishi.
husika.

Tafakuri:

Kwanini Chagonja wanapishana kauli na Leberatus Sabas??
 

Kamanda wa polisi wa arusha Leabarauts Sabas akihojiwa na muandishi wa habari wa radio sunrise fm amesema hana taarifa ya kukamatwa kwa mtuhumiwa yeyote wa bomu la SOWETO, pia akadai kuwa hiyo ni habari mpya kwake ndo ameisikia kwa muandishi.
husika.

Tafakuri:

Kwanini Chagonja wanapishana kauli na Leberatus Sabas??

Ukiona hivyo Chagonja kashakuja na wakenya kutoka Dar ila amesahau kumtarifu saba sita kuwa dili limekamilika na kesho mahakamani kwenda kufungua kesi na ni marufuku kulizungunzia hili swala kwani lipo mahakamani.
 

Kamanda wa polisi wa arusha Leabarauts Sabas akihojiwa na muandishi wa habari wa radio sunrise fm amesema hana taarifa ya kukamatwa kwa mtuhumiwa yeyote wa bomu la SOWETO, pia akadai kuwa hiyo ni habari mpya kwake ndo ameisikia kwa muandishi.
husika.

Tafakuri:

Kwanini Chagonja wanapishana kauli na Leberatus Sabas??

watakuwa wanafanya ugaidi bila kujiorganise vizuri, damu ya wanaarusha itawaandama maisha yao wote.
mkuu nimefarijika kukuona hapa , sikukuona siku nzima ya leo.
 
Chagonja ni vuvuzela tushamzoea na maneno ya kukurupuka kama kafumaniwa,issue ya mwangosi anahojiwa anasema alilipuka akitoka kwa wafuasi wa chadema akikimbilia kwa polisi...video zikamuumbua!!shame on you polismagamba.
 
chagonja wamedai kuwashikilia watu watatu kuhusiana na tuhuma za bomu la soweto. ila kuna mdau naye alisema humu jamvini kuwa polisi wanawatesa watu watatu watoe video inayonesha polisi kuwaua raia hapo soweto.

je ukweli ni upi?

Wangemshikilia Mwigulu alieye waambia watu wasiende kenye mikutato ya CDM watakufa. Waanzie hapo kwanza then waendelee.
 
watakuwa wanafanya ugaidi bila kujiorganise vizuri, damu ya wanaarusha itawaandama maisha yao wote.
mkuu nimefarijika kukuona hapa , sikukuona siku nzima ya leo.

mkuu nashukuru, nilikua frontline na ninamshukuru mungu nimetoka salama, kwa macho yangu nimeshuhudia mengi ya ajabu ambayo sikuwahi kutegemea kuyaona tz,
Najivunia kuwa mpiga kura wa Arusha.
 
Ninashangaa mpaka sasa Mwigulu yuko uraiani wakati aliwaambia watu wasiende kwenye mikutano ya Chadema kwani watakufa. Akamatwe ajieleze kama kweli wanatafuta ukweli.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
watakuwa wanafanya ugaidi bila kujiorganise vizuri, damu ya wanaarusha itawaandama maisha yao wote.
mkuu nimefarijika kukuona hapa , sikukuona siku nzima ya leo.

Una uhakika wao ndiyo wahusika? Tuache kuropoka kwa ushabiki wa vyama. Mlipuaji si cdm wala ccm.
 
mkuu nashukuru, nilikua frontline na ninamshukuru mungu nimetoka salama, kwa macho yangu nimeshuhudia mengi ya ajabu ambayo sikuwahi kutegemea kuyaona tz,
Najivunia kuwa mpiga kura wa Arusha.

pole sana mkuu ,ushahidi wote uliokusanya uhifadhi vizuri na mwingine ukabidhi kwa unaowaamini ili siku ya siku hawa madhalimu na magaidi waadhibiwe kulingana na uhalifu walioutenda, hakuna damu itakayomwagika bila kulipwa hapa duniani.
 
Wangemshikilia Mwigulu alieye waambia watu wasiende kenye mikutato ya CDM watakufa. Waanzie hapo kwanza then waendelee.

ndiyo hapo mkuu utashangaa wanaopigwa risasi ni wengine kabisa wasio na hatia ,magaidi yanadunda tu mtaani.
 
Back
Top Bottom