Polisi feki adakwa Dar


Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
829
Likes
56
Points
45

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
829 56 45
Wafike na coco beach, kuna maafande feki ndani ya uniform, juzi walimkamata afisa wa ubalozi, huyo offisa aka report kwa Mwema , ukafanyika msako mkubwa kuna walio kamatwa , lakini baada ya muda wamesha rudi tena wako kila sehemu hao police feki waki kamata watu na kuwatoa pesa.
 

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,208
Likes
1,013
Points
280

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,208 1,013 280
Wafike na coco beach, kuna maafande feki ndani ya uniform, juzi walimkamata afisa wa ubalozi, huyo offisa aka report kwa Mwema , ukafanyika msako mkubwa kuna walio kamatwa , lakini baada ya muda wamesha rudi tena wako kila sehemu hao police feki waki kamata watu na kuwatoa pesa.
Kaka hii ya Cocoa Beach inabidi waivalie Njuga kisawasawa aisee!! I have Been a Victim Here!!
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
maisha bwana.....
maisha yanaweza kumfanya mtu afaye kitu ambacho hajawahi
tegemea kufanya katika maisha yake yote kwa kweli....
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
206
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 206 160
maisha bwana.....
maisha yanaweza kumfanya mtu afaye kitu ambacho hajawahi
tegemea kufanya katika maisha yake yote kwa kweli....
Jamaa umeongea point sana hapo.
Maisha sometimes yanapokuwa magumu sana, mtu anabuni mbinu yeyote ya kunweka mjini bila kujali risk yake huko mbele.
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Jamaa umeongea point sana hapo.
Maisha sometimes yanapokuwa magumu sana, mtu anabuni mbinu yeyote ya kunweka mjini bila kujali risk yake huko mbele.
sasa kitu kibaya zaidi ni pale mtu kahangaika juu chini mapaka kamaliza elimu yake
lakini haukuna ajira ......
ndo hapo mtu anafanya analotakiwa kufanya kuweka kitu tumboni.....
maana haya matumbo yangekuwa mgongo nisingefanya kazi..lol
 

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
829
Likes
56
Points
45

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
829 56 45
Pole Mlakavu

Mkuu tupe detail zao wanataka nini?? ama wanakuja na staili gani
Nipale unapo jumuika wewe na mpenzi wako ,mna weza kua mmekaa tuu au hata mko kwnye mambo ya kupapasana kimahaba, hapo huvamiwa na kundi la askari kudai mnafanya ngono hadharani, ukibisha wanakubambikiwa bangi ili utoe pesa. wankuanzia kwa dau la laki tatu .
 

Forum statistics

Threads 1,204,014
Members 457,048
Posts 28,138,293