Polisi Arusha wafanya unyama wa Kutisha

Polisi Arusha wafanya unyama wa Kutisha

Swali lilikuwa ni dogo tu wala halikuhitaji maelezo meeeeengi ambayo hayana msingi je umesoma taarifa yote?

Lengo la kuuliza hivyo ni ili niutambue uelewa wako sasa naomba jibu
sikupi jibu soma taarifa yangu yote!
 
Mimi binafsi siongelei swala la kupigwa risasi maana sikuepo kituoni.
Mu naongea swala la kua kibaka,huyu kijana angeonywa mapema yasingemkuta hayo..au kwa maana nyingine asingekua kibaka asingeuwawa.
Mi nawachukia vibaka kwa kua walishatuibia pochi iliyokua na hela zote tena tukiwa safarini...kusingekua na mobile bank tungepata shida mnoo..maana safari ilikua kama ya kilometer1300.
Ukibaka ni mbaya sana sana...wanaua wanajeruhi ilimradi wapate chochote..hawa watu ni hatari sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Vibaka wanaokuja kutetea humu na wao dawa yao ni kuwawasha risasi tuu..maisha yenyewe magumu haya af mtu anakupora huku akiktishia kukuchana nyembe....anatoka hapo anatamba yeye ndo mbabe wa mjini...hawa watu ukikamata ni kuua hapo hapo na anayewatetea na yeye ni kumshka na kumuwasha tuu hamna namna nyingine
 
Acha ujuaji na wewe maneno mengi hayajustify uhalali wa kuua hovyo. Kesho niwewe au ndugu yako.
 
Siku zote askari wanakuwa wawili wawili kweny shughuli zao ili ukimzingua mmoja mwengine anafanya backup.
Swali jingine!

Sent using Jamii Forums mobile app


Waziri Lugola aagiza askari aliyeua RAIA kituoni Arusha Akamatwe​
amesema polisi linaendelea na uchunguzi juu ya tukio hilo ili watuhumiwa waweze kufikishwa mahakamani.
Lugola amesema; “ Rais alipopata taarifa zilimshtua na sababu moja kubwa ya kumshtua ni kwamba amefia kwenye eneo la polisi, kwa hiyo amenituma niwapeni pole sana”

"Niwaombe watanzania mliamini jeshi la polisi maana si jeshi la kuua watu na wala hatufundishi askari wetu kuua watu kwa hiyo isitafsiriwe jeshi letu ni la kuua watu muwe nasubira" .Ameongeza Kangi Lugola..

Waziri Lugola aliagiza uchunguzi wa tukio hilo ufanyike kwa haraka ili askari waliohusika na tukio hilo waweze kuchukuliwa hatua haraka.

www.jamiiforums.com/threads/waziri-lugola-aagiza-askari-aliyeua-raia-kituoni-arusha-akamatwe.1549794/
 
Ni mtoto wa mfanyakazi mwenzetu,ni ndugu wa kijana staff mwenzetu,ni ndugu binamu wa staff wenzetu wawili tena wameenda msibani!Ngoja nifikirie outside the box,Muhalifu apelekwe mpaka kituoni alafu auwawe hapo akiwa mahabusu?kwa nini wasimpige risasi huko njiani waseme alikuwa anatoroka waje wajiletee kesi bila sababu kwa kumuuwa akiwa kituoni?walikamatwa wawili inadaiwa lakini mmoja akatolewa akaambiwa asiseme chochote akitoka,hii nayo haingii akilini,mwenzio apigwe risasi ukishuhudia alafu wewe uachwe?Nani anataka ushahidi huo?Tusipende kuwalaumu polisi bure.Kwani polisi hujitaftia wahalifu au sisi wenyewe ndio tunapelekana huko kituoni?Imagine upige simu polisi majambazi au vibaka wamekuvamia nyumbani kwako polisi wasije?imagine uende kituoni ukatoe malamiko dhidi ya mtuhumiwa wako polisi wakae kimya?Tuwaache polisi wafanye kazi na tupishe uchunguzi wa vyombo vinavyohusika.Hakuna aliyekuwa kituoni,tuache kusikiliza umbea wa mitaani!Poleni sana staff wenzngu,poleni ndugu zangu wafiwa,mungu awape subra katika kipindi hiki kigumu cha kuondokewa na mpendwa wenu.Haki ya mtu haipotei,huchelewa tu!


"Haki ya mtu haipotei,huchelewa tu!"
 
Mimi binafsi siongelei swala la kupigwa risasi maana sikuepo kituoni.
Mu naongea swala la kua kibaka,huyu kijana angeonywa mapema yasingemkuta hayo..au kwa maana nyingine asingekua kibaka asingeuwawa.
Mi nawachukia vibaka kwa kua walishatuibia pochi iliyokua na hela zote tena tukiwa safarini...kusingekua na mobile bank tungepata shida mnoo..maana safari ilikua kama ya kilometer1300.
Ukibaka ni mbaya sana sana...wanaua wanajeruhi ilimradi wapate chochote..hawa watu ni hatari sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Mimi pia napata ugumu kwenye suala la huyo mtu kuwa kibaka, kama ni huyu ambae nimepewa taarifa zake. Nilimfahamu kwa kiasi kidogo hadi anamaliza Advanced level shule moja huko Bagamoyo, alifaulu japo sina taarifa za chuo alichoenda. Kwa mazingira hayo, hata apigike vipi hawezi kurudi kuja kuwa kibaka maana ameshakutana na watu tofauti wanaoweza kumpatia mchongo wa kawaida unaoweza kumsaidia kuishi (labda kama alijiingiza kwenye matumizi ya dawa za kulevya).


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mkuu, kwa nini usiunge mkono hoja ya kufanyiwa uchunguzi mwili wa marehemu, kuliko kuanza kupiga ramli kwamba "kama"?
Hapo Mimi siko upande wowote Ile,usinilishe maneno mkuu..

Hapo nimemquote aliyekuwa upande wa police,kwamba hatujui..

Okay sawa ngoja huo upande wa pili ufanye uchunguzi..ili ulidhike.
 
Back
Top Bottom