911sep11
JF-Expert Member
- Jan 7, 2018
- 2,469
- 4,312
yaani hapa hata kama una mengi ya kusema lazima "uufyatee" umebananishwa kwenye acute angle[emoji102][emoji102][emoji102]View attachment 904997
yaani hapa hata kama una mengi ya kusema lazima "uufyatee" umebananishwa kwenye acute angle[emoji102][emoji102][emoji102]View attachment 904997
halafu hao wahalifu "wakatereza na kuterezea kusiko julikana" na mahali pao hapakuonekana tena aiseeWamefanya kazi kubwa hadi walikua wanawakaribia wahalifu ndio wakaamua kumuachia. Vyema kuwapongeza...
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji23][emoji23]ila wahalifu wakafanikiwa kumrudisha na kuondoka salama bila kukamatwaWalikuwepo nao tangu usiku wa manane..
Mlitaka huko kwa Mo waanse kupikiwa chai sijui nini
Bora kawatoa kuliko kuwaacha na njaa..
Afrika mgeni hukirimiwa kwa kuchinjiwa kuku na ugali,sasa hapa mjini ni kumpeleka hoteli tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ni Azim DewjiView attachment 904918
Inategemea ni nyumba ya nani na unampeleka nani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Capitamo, upo vizuri kiongozi. Asante kwa taarifa.Hiyo ya Lumumba ndio ilikuwa ya kwanza na kabla ya hapo kalikuwa kamgahawa kadogo kalikuwa kanaitwa Nairobi Tea room. Baadae ikaja chef's pride na wakaanzisha nyingine hiyo ya mtaa wa Simba hivyo zikawa chefs mbili lakini baadae ya Lumumba naona wakaifunga
Naanza kukuelewaMashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!
Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Exit, kwenye ramani umenikumbusha lodge inayoitwa safari inn. Hii ilikuwa inajaa wazungu mwanzo mwisho. Ni budget lodge kwa wenzetu na ilikuwa na usalama wa kutosha.Nazani utapata angalau kumbukumbu hapo.View attachment 905519
Hovyooooo!Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!
Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Ni kawaida sana kwa mTanzania kujidharau/kudharau wa kwake na kusifia raia mwenye asili ya kigeni au kusifia nchi zingine.so kwa wewe siwezi kukushangaa maana ni mTanzania,wale wanaojifanyaga wanajua na wanapoongea utasikia wakichanganya kiswahili na kingereza wakidhani wataonekana kua wanajua sana.kusema muhindi ana IQ kuliko sisi ni wewe peke yakoMashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!
Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Mie ndo nimefurahi na kushukuru kama inatokea nasababisha binadamu mmoja akatabasamu. Haya kwangu ndo naona mafanikio
Nazani utapata angalau kumbukumbu hapo.View attachment 905519
Manahodha wote duniani lazima kuwa na sifa hiyo. Kuwa kwa kuwepo kwako wanaokuzunguka wanajisikia salamaYou are such a gentleman 👨.
Cheers 🍻.
K' Matata.
Kisutu mtaa libya karibu na K tea shop mkuu Kasie:Hivi huo mgahawa wa Chefs Pride uko sehemu gani? Ati kila nikivuta kumbukumbu sikumbuki ulipo ila jina si geni kwangu.
Punguza chukiMashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!
Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “