Police wetu wazawadiwa

Police wetu wazawadiwa

Hivi huo mgahawa wa Chefs Pride uko sehemu gani? Ati kila nikivuta kumbukumbu sikumbuki ulipo ila jina si geni kwangu.
Kasie, upo karibu na duka la spea za magari la huyo dewji hapo pichani. Wana biriani ya kupoteza njaa balaa.

Sijui kuelekeza lakini ukiwa stand ya zamani ya kisutu, vuka barabara palipo na stendi ya mwendokasi na utaona sheli ya oryx. Upande huo huo wa sheli kuna mtaa una mafundi wengi wa magari. Ulizia hapo hapo mwanzoni. Ni kamtaa kafinyu, nadhani kanaitwa chaga street.
 
Hivi huo mgahawa wa Chefs Pride uko sehemu gani? Ati kila nikivuta kumbukumbu sikumbuki ulipo ila jina si geni kwangu.
Tembea na Mtaa wa Jamhuri ukielekea linakozamia jua yaani West, Ukiipita Mororgoro road enedelea tu na Jamhuri ukikuta njia ya kwanza kulia ingia na njia hiyo hatua kama hamsini hivi utauona mgahawa huo.
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
[emoji23][emoji23][emoji23]kuna wakati zikikirudi unaongea point... Japo zina makengeza bado
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Unamaana gani mkuu..kwahyo ilikuwa ni vizuri asingerudi!!!?
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Mashamba?
Mo?

Mdau bwana Jibwa, kuna uhusiano gani wa mashamba na Mo? Amekuwa afisa ardhi?
 
Hivi Lema kasemaje kwenye press yake aliyosema ataifanya leo
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
RIP Dr. Fupi
 
[emoji102][emoji102][emoji102]
Screenshot_20181020-174120(1).jpeg
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.

TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
hahaha sasa mashamba simlimuuzia wenyewe kwa bei ya kutupwa.Kama ingekuwa ishu ni mashamba Rais alikuwa anauezo wa kuyatwaa,then akalipwa fidua au hata angefanya kibabe,ilikuwa hakuna ulazima wa yeye kutekwa.
 
Back
Top Bottom