Police wetu wazawadiwa

Police wetu wazawadiwa

Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.

TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Aibu naona amimi. Kwani kuna aliyekukataza na wewe kumiliki uchumi?
 
Kasie, upo karibu na duka la spea za magari la huyo dewji hapo pichani. Wana biriani ya kupoteza njaa balaa.

Sijui kuelekeza lakini ukiwa stand ya zamani ya kisutu, vuka barabara palipo na stendi ya mwendokasi na utaona sheli ya oryx. Upande huo huo wa sheli kuna mtaa una mafundi wengi wa magari. Ulizia hapo hapo mwanzoni. Ni kamtaa kafinyu, nadhani kanaitwa chaga street.

Asantii, nimeshapapata. Kuna mchunga mmoja alinipeleka hapo kula chapati na samaki. ...... it was yummy 😋 .
 
Tembea na Mtaa wa Jamhuri ukielekea linakozamia jua yaani West, Ukiipita Mororgoro road enedelea tu na Jamhuri ukikuta njia ya kwanza kulia ingia na njia hiyo hatua kama hamsini hivi utauona mgahawa huo.

Asante sana kwa kunirejeshea kumbukumbu nimepakumbuka sasa.
Cheers.
 
Safi Sana. Nakumbuka walikuwa na branch pale Lumumba. Sijui kwanini walipafunga.

Ooh sikufahamu kama Lumumba walikuwa na branch.... ni kijiwe cha habari moto moto za mjini. Maalwatan wengi wa mjini na mission town hapo ndo meeting point yao. Kuna kipindi ilikuwa kama hujaanza booking ya meza hupati mahali pa kukaa kunakuwa kumejaa ova.
 
Ooh sikufahamu kama Lumumba walikuwa na branch.... ni kijiwe cha habari moto moto za mjini. Maalwatan wengi wa mjini na mission town hapo ndo meeting point yao. Kuna kipindi ilikuwa kama hujaanza booking ya meza hupati mahali pa kukaa kunakuwa kumejaa ova.
[emoji3] [emoji3]
[emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.

TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Kumbe huna uzalendo zaidi ya uhuni tu.....
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.

TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya niggers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Wahindi wana biashara zao karibu kila nchi duniani.

Wahindi kuanzia mababu na mababu karne nyingi zilizopita walikua wafanya biashara na ni bahili wa kitunza pesa na kukuza mitaji.
Sio wabinafsi kama sisi hasa ndani ya familia.
Tofauti na kwetu sisi waafrika tuna ubinafsi mkubwa halafu tuna roho Mbaya. Hata hizo mali zao tukiziachiwa bado baada ya miaka 10 tutakua hatuna kitu zaidi ya Kuwaita hao hao wahindi na wachina waje kuwekeza. Sana sana tutakua tumeshindana kujenga majumba ya kifahari ya kuishi na magari binafsi.

Ukisema kuwa wanamiliki 85 % ya uchumi unasahau kuwa wenzetu wamewekeza kwenye biashara zaidi wakati sisi tumewekeza kwenye vitu kama majumba na viwanja na ardhi kwa uchoyo.
Ni rahisi kusikia kuna watu waligawana fedha kwenye maviroba wakati wa Escrow lakini hawakiwekeza kwenye biashara yoyote kubwa kwa ajili ya kutoa ajira. Jiulize ni kwa nini?

Kuna mzungu mmoja aliwahi kuja Tanzania akauliza majumba yote aliyoyaona nchi nzima mpaka vijijini yamejengwa na serikalia au na watu binafsi?
Alipoambiwa kuwa ni watu binafsi alishanga sana akasema inaelekea watu wengi wana fedha nyingi sana mana huko kwao kwa mtu wa kawaida kujenga nyumba ni ishu. Nyumba zinajengwa na watu matajiri wengine wanaishi nyumba za serikali.

Mwfrika ukimapa nyumba ya biashara Kisutu atafanya biashara miaka miwili biashara ikichanganya na akapata faida kubwa badala ya kutanua mtaji ataenda kununua kiwanja cha mil 70 Mbezi beach na kuanza ujenzi baada ya muda anasema wahindi ni wezi na kila aina ya malalamiko kwa serikali kuwa wahindi wanatunyonya n.k.
 
Mashamba yetu ndo basi tena, yashaenda kimoja, Muhindi ana higher IQ klk sisi negros, na tutaendelea kuwa Watumwa hadi kiama.
TZ yetu kuna Wahindi < 200 000 tu lkn wanamiliki > 85% ya Uchumi!

Haya nigers imbeni kwa pamoja kwa sauti tena na tena ,,bring back our Mo, bring back our Mo, bring back our Mo, ... “
Acha ubaguzi dogo,hao ni watanzania wenzetu,
Umaskini wa weusi haujasababishwa na hao wenzetu wa kiasia,
Kuna weusi kama sisi majizi tu,wengine wamekamatwa juzi,walikuwa wanafisadi nchi yetu balaa
 
Asante sana kwa kunirejeshea kumbukumbu nimepakumbuka sasa.
Cheers.
Mie ndo nimefurahi na kushukuru kama inatokea nasababisha binadamu mmoja akatabasamu. Haya kwangu ndo naona mafanikio
 
Safi Sana. Nakumbuka walikuwa na branch pale Lumumba. Sijui kwanini walipafunga.
Hiyo ya Lumumba ndio ilikuwa ya kwanza na kabla ya hapo kalikuwa kamgahawa kadogo kalikuwa kanaitwa Nairobi Tea room. Baadae ikaja chef's pride na wakaanzisha nyingine hiyo ya mtaa wa Simba hivyo zikawa chefs mbili lakini baadae ya Lumumba naona wakaifunga
 
Hivi huo mgahawa wa Chefs Pride uko sehemu gani? Ati kila nikivuta kumbukumbu sikumbuki ulipo ila jina si geni kwangu.
Nazani utapata angalau kumbukumbu hapo.
Screenshot_20181020-203825~2.jpeg
 
Back
Top Bottom