Police waeshimu nyumba za ibada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police waeshimu nyumba za ibada

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by 3squere, Apr 11, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna dhana ambayo police na serekali kwa ujumla wanawaonea sana makanisa na ni tofauti sana kwa misikiti wanaiogopa sana, maranyingi sana kusikia makanisa yamefungwa kwa sababu ya kupigia watu kelele na mengine kubomolewa kupisha upanusi wa barabara. Kubwa zaidi ni pale serekali ilipo lazimisha kupitisha umeme mbele ya kanisa la kakobe na juzi police force kupiga maabomu ndani ya nyumba ya ibada efata bila kujali. kwanini ni kwa makanisa tu na sio kwenye msikiti
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    bifu la kenyela na mwingira..sheria inasemaje?
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna msikiti mingi inafunja sheria lakimi police wanagwaya kutumia nguvu mfano ni kule ndanda sec wanafunzi walitishia kuchoma shule na kujifungia mskitin na kupanga mpango ya ufamia shule lakini police walichokifanya ni kulinda msikiti na shule na si kufamia kwa nn
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Maeneo mengi utakuta misikitini wameweka vipaza sauti na wanatukana wakristo hakuna anaejari
     
  5. y

    yplus Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa Albadiri
     
  6. b

    b2k Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi umesahau kuwahata serikali inawahofia waislamu/ kwani unafikiri hawaoni mambo ya alishabab au ali quida?
     
  7. b

    b2k Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno na ndilo walilokuwa wamelisahau.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,188
    Trophy Points: 280
    Acha kutetea makanisa ya wahuni wewe. Tunalalamika kila siku polisi kuruhusu CCM kuwa na jeshi lao la Green Guard kwa ajili ya kupiga watu na kuiba kura, hivyo tunatakiwa kulaani kwa nguvu zote kitendo cha viongozi wa dini kujianzishia vikundi vya wahuni na kuvipa silaha ili kufanya uhalifu kama wa kuvamia kiwanda cha jirani. Kwa mara ya kwanza nawapongeza polisi kwa kulivunja jeshi la Efata na wanatakiwa sasa kumkamata mchungaji aliyewatuma wale wahuni kufanya uhalifu kwa kisingizio cha dini. Dini zinahubiri amani, upendo, uvumilivu na unyenyekevu; kuwa na jeshi la wahuni ni kinyume cha mahubiri ya dini.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,293
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Mwingira anataka kuanzisha dola yake!kila mahali anagombea ardhi.pia ana jeshi lake hata mwema hamfikii.ISLAM IS PEACE!
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sure Mr Bin Laden, Islam is peace. even al shabaab will agree.
     
  11. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    .....na kuunga mkono asilimia zote......! hao wanajiita "mitume na manabii" wanashawishi waumini wao kwanza kwenda kufanya vurugu.....! sijui wameona dalili za kushindwa........!!! wajua ukitaka chukua haki ya mtu na mwenyewe akakomaa, unatakiwa kutumia nguvu!!!!! ndio nabii wetu anafanya sasa
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    EFATA na KAKOBE sio makanisa ''rasmi''.......umeshasikia Polisi wamevamia RC?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Teh teh kufamia
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndo maana namshukuru Mungu wakristo tuna moyo wa uvumilivu na hatupendi kulipiza baya kwa baya bali kwa jema
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ha kuna makanisa yashafika huko?
     
Loading...