Polepole: Waitara na Kalanga wanatosha

Polepole: Waitara na Kalanga wanatosha

Ketoka

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Posts
1,121
Reaction score
1,983
Mwenezi wa ccm Mr Polepole amenukuliwa akisema hakuna mwanachama wa ccm atakayechukua fomu za kugombea majimbo ya Monduli na Ukonga kwa sababu kuna wagombea tayari ambao ni Kalanga na Waitara,full stop
 
Amalizie kusema kwa vile tulipowanunua tuliwekeana mkataba kurejeshwa tena kugombea
 
Amalizie kusema kwa vile tulipowanunua tuliwekeana mkataba kurejeshwa tena kugombea
Baadae Lumumba waje watuonyeshe demokrasia kwenye chama chao

Kuna bolti kwenye jicho lako ,unawezaje kuona kibanzi kwenye jicho la mwingine?
 
Aaaaf watakuja kukuambia sekretarieti imekaa na kuamua, daaaaah Barbarosa stuka mnaibiwa mzembe wewe
 
Na bado hamjaona! Kuna makubwa yanakuja hasa mtakapogundua kuwa chama ni cha watu watatu tu yaani mwenyekiti, katibu na mwenezi! Ninyi wengine hamna tofauti na zile karatasi zinazikaa chumba kidogo na hamna maamuzi ya aina yoyote zaidi ya kuimba na kuitikia kiitikio cha kidumu! Jisikieni fahari kwa kutimia ule unabii wa TL kuwa akimaliza huku anakuja huko! Mpooooo wana lumumba fc?
 
Back
Top Bottom