Polepole umechelewa sana, mtandao upo Hadi kata ya makutupora

Polepole umechelewa sana, mtandao upo Hadi kata ya makutupora

Johnson Alex Otieno

Senior Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
176
Reaction score
62
Kaka mkubwa nakuandikia usiku wa Leo.

Umetumikia Taifa sana ngazi zote mpaka ubalozi huko Cuba na Nchi za carribiane.

Umechelewa sana kufanya maamzi kaka mkubwa,Leo unashindana na Wana mtandao ambao tayari wana
mizizi nchi nzima.

Unawezaje kushinda hii nguvu ya wahuni na ukawa Salama kaka polepole.

Tunaogoa kutekwa sisi na familia zetu.Kama unaweza kutulinda tuambie haraka na tutaambatana nawe.

Tuungane kujenga nchi yetu pendwa,Tanganyika kwanza,Tanganyika kwa watanganyika .
 
Makotopora? Unamaanisha jeshini?
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Tena mkkwa mtazamo wangu naona hata jesca magufuli kawekwa ki mkakati na wanamtandao ili kusudi endapo sukuma gang watumtumia magu kam SI unit ya uongozi mzuri na kuwaweka watoto wake mbali na mambo ya vyeo na utawala kama afanyavyo msoga kwa riz moko na samia, kwa jesca watafunga mdomo na kushindwa kuongea.
Hakika mtandao plus king maker wamejipanga vilivyo na kuwashusha itachukua miaka dahari.
Kaka mkubwa nakuandikia usiku wa Leo.

Umetumikia Taifa sana ngazi zote mpaka ubalozi huko Cuba na Nchi za carribiane.

Umechelewa sana kufanya maamzi kaka mkubwa,Leo unashindana na Wana mtandao ambao tayari wana
mizizi nchi nzima.

Unawezaje kushinda hii nguvu ya wahuni na ukawa Salama kaka polepole.

Tunaogoa kutekwa sisi na familia zetu.Kama unaweza kutulinda tuambie haraka na tutaambatana nawe.

Tuungane kujenga nchi yetu pendwa,Tanganyika kwanza,Tanganyika kwa watanganyika .
 
Back
Top Bottom