Polepole: Ukitukana tusi moja namchomoa Kiongozi mmoja DSM

Polepole: Ukitukana tusi moja namchomoa Kiongozi mmoja DSM

Coz mmetenga 5bil kwaajili ya gulio la viongozi.

Sasa yanini yote haya? Tufute tu upinzani simple and clear... Mkifuta upinzani automatically sote tutakua CCM na mtafanya kazi kiulaini sana.
Ahaa me nadhan wakifuta upinzani usa hawatatoa msaada
 
Wazo la Mbowe na Kakobe ni zuri sana CCM na Bunge Futa mfumo wa vyama vingi ,Kibaki chama cha CCM ,
kwanini kupoteza Kodi zetu kwa mambo ya kupanga washindi wa uchaguzi ,
 
Inawezekana wanauzwa na chama kipate hela.

Kijana ama wewe una macho ya darubini. Umeona mbali sana, hilo nililifikiria sana, pengine hii ni mbinu za Mbowe kujitengezea pesa, anabariki kuhama bora apate % yake. Maanake sasa kuhama chama imekuwa sawa NA kwenda nyumba ya jirani.

NA tusisahau Bilcanes imefungwa.
 
Wanakosea waambieni tunaopiga kura ni sisi sio hayo mnayoyanunua.
 
Ni mwendawazimu pekee anaeweza kushangilia haya! wewe unanunua watu kwa pesa ya umma kisha unajisifu? maangamizi ya pesa za umma kwa mambo ya hovyo halafu mtu na akili yako unaona ni ufahari? Muda ni mwalimu mzuri sana ipo siku wahusika watajibu haya.
 
Unanunua madiwani 10 kati ya madiwani 1200+ unatoka unajigamba unaua Chadema!! Ukiwa CCM lazima tu tumbo likusaidie kufikiri
 
Polepole usichomoe mmoja tu, chomoa wapinzani wote kwa mkupuo. Maisha yenyewe mafupi haya kutwa kucha tunasikia stori zile zile za kuhama kwa mafungu mafungu kama nyanya mpaka zimetuchosha.
Kwa watu wenye akili 'haba' kama wewe kusema hivyo sawa, ila wenye akili hawawezi sema haya. Ulitakiwa uwahurumie wale wanaodhulimiwa fedha hizi ambazo zilitakiwa zikawapatie huduma muhimu ila sasa zinatumika kuhonga/rushwa.
 
Sasa kama viongozi wa Chadema wanajiuza sisi tuwasaidieje?kwi kwi kwi....!!
Jina lako linasadifu mauzui huna tofauti na shaka na yule bwana wa uvccm tanga mjini ambacho sina uhakika ni nani anamuuzia mwenzake kati ya shaka na yule bwanak
 
Sasa kama viongozi wa Chadema wanajiuza sisi tuwasaidieje?kwi kwi kwi....!!
Jina lako linasadifu mauzui huna tofauti na shaka na yule bwana wa uvccm tanga mjini ambacho sina uhakika ni nani anamuuzia mwenzake kati ya shaka na yule bwanak
 
Kakobe yupo kwenye maombi ya kuwaombea toba kwa Mwenyezi Mungu hasa wale waliokataa kutubu na ndio maana wengine wameamua kufunguka na kusema ukweli juu ya kinachotokea kuwa wanawanunua bila ridhaa yao! Hili la polepole hajalisema kwa utashi wake bali Mungu kamuamuru kuusema ukweli na bado atasema zaidi juu ya hasara hii tunayolazimishwa kwa kurudia chaguzi!
Kama kweli ccm ni chama cha wanyonge labda wa kutengeneza, ni kwanini fedha za kurudia chaguzi wasiwanunulie hao wanyonge vitanda vya kutosha mahospitalini na hata madawa?
Ifike mahali wauone huu ujinga kwani diwani mmoja hana kura za kuwatosheni 2020!
 
Back
Top Bottom