Polepole: Ukitukana tusi moja namchomoa Kiongozi mmoja DSM

Polepole: Ukitukana tusi moja namchomoa Kiongozi mmoja DSM

Chadema kwanini mnajificha nyuma ya kununuliwa?
ujue watu wanatumia logic,hivi inawezekana mbunge au diwani akaacha nyadhfa zote alizo nazo alafu anaenda CCM just kumuunga tuu JPM mkono yaani huko akifika anabaki mwananchama wa kawaida kama walivyo wengine,sidhani kama Tanzania kuna wazalendo wa kiasi hicho,kwani mimi nikifanya kazi kwa bidii huku mtaani jee simuungi mkono raisi au mpaka nije aliko yeye?
 
Chadema kwanini mnajificha nyuma ya kununuliwa?
Coz mmetenga 5bil kwaajili ya gulio la viongozi.

Sasa yanini yote haya? Tufute tu upinzani simple and clear... Mkifuta upinzani automatically sote tutakua CCM na mtafanya kazi kiulaini sana.
 
Aibu kuu kwa Chadema; kuzidi kukimbiwa na viongozi wake ni ishara ya wazi kuwa Chama kimekosa dira hivyo kukosa sifa kuu ya kuomba ridhaa ya kushika dola.
 
Kwaiyo bwana pole pole wenzako wakichomeka we unachomoa kama wakitukana wasipo tukana hutachomo siyo utavumila!!?
 
Ukuaji wa uchumi umeshuka kutoka 7.7% mpaka 6.8%by Dr Mpango!

Na mwaka huu utafika 5.8%!!
 
Aibu kuu kwa Chadema; kuzidi kukimbiwa na viongozi wake ni ishara ya wazi kuwa Chama kimekosa dira hivyo kukosa sifa kuu ya kuomba ridhaa ya kushika dola.
Ndivyo unavyoota.
 
Sana SLowslow anajitia aibu tu kwa matamshi yake na pia hajui anayoyaongea yana muimlicate direct Mwenyekiti wake.

Sitoshangaa kama Mwenyekiti ni wa mipasho sitoshangaa muenezi asiwe.
Hivi ni kweli kwamba chadema mnajiuza?
 
Ni bora kumfikiria Mungu ukiwa Bar unakunywa pombe......, Kuliko kuifikiria pombe ukiwa kanisani huku mahubiri yanaendelea.
 
Siwalaumu hao madiwani wanajiuza kwa ccm, wala siwalaumu viongozi wa ccm wanaojihusisha na biashara hii ya kitumwa na pia siwalaumu viongozi wa juu wa chadema kwa hali inayoendelea kwa sasa kwa baadhi ya wanachama wake kujiunga ccm kwa sababu ambazo zimekua zikifanana(wanaunga mkono juhudi za mh Rais Magufuli).... Ila nasikitika na kuumia namna mfumo wa kiuongozi na maadili ulivyoelemewa na mapungufu mengi kiutendaji.... Yote haya yanatokea n kwa sababu mifumo inawapa nafasi nyingine wasaliti kurudi kwny nafasi zao kwa maeneo yale yale...

Njaa na uoga ni vitu ambavyo vikiutawala ubongo wa mwanadamu uwezo wake kifikra hupotea kabisa.... Hao viongozi wa upinzani wanaokimbia na kujiunga na chama tawala nawafananisha na watu wenye mambo hayo mawili.... Pole pole wa katiba mpya hakua na njaa wala uoga bt Pole pole huyu wa ccm amekosa ujasiri kwa sababu ya uoga na pia njaa imemfanya uwezo wake kifikra kudumaa...

[HASHTAG]#TunahitajiKatibaMpya[/HASHTAG]
 
Madiwani hawana misharara wala dili za kupiga. Acheni wapokee hela, maana wasipopokea watabaki maskini. Hata madiwani wa CCM wanatamani na wao atokee mtu wa kuwanunua, maana hali ni ngumu. Haiwezekani uifanye kazi miaka mitano kwa kujitolea
Kwani alie thibitika kununuliwa ni nani? na kwa bei gani? Na wapi?
 
Back
Top Bottom