Polepole kapotosha umma kuhusu uendelezaji miradi

Polepole kapotosha umma kuhusu uendelezaji miradi

Edhal

New Member
Joined
Aug 22, 2025
Posts
2
Reaction score
0
POLEPOLE ameeleza kuwa miradi ya maendeleo ya ujenzi nchini haitekelezwi ipasavyo, ukweli wa mambo unaonesha kinyume chake.

Kwa mtazamo wa kitaifa, utekelezaji wa miradi mbalimbali unaendelea kwa kasi na umakini mkubwa.

Serikali inaendelea kuboresha miundombinu, sekta ya afya, elimu, nishati na huduma nyingine za kijamii kadri siku zinavyosonga mbele.

Taifa linaendelea kupiga hatua, na mafanikio hayo yanaonekana kwa macho."

Screenshot_20250830_013314_Instagram.jpg
 
Humphrey Polepole ameeleza kuwa miradi ya maendeleo ya ujenzi nchini haitekelezwi kwa ufanisi unaostahili, hali halisi inadhihirisha tofauti kubwa kati ya kauli hiyo na ukweli wa mambo..Katika kipindi cha miaka michache iliyopita, Serikali ya Awamu ya Sita chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan imeendelea kuonesha dhamira ya dhati ya kuleta maendeleo ya kweli kwa Watanzania kupitia utekelezaji wa miradi mikubwa na ya kimkakati katika sekta mbalimbali.Katika sekta ya *miundombinu, tumeona ujenzi wa barabara za mikoa kwa kiwango cha lami, madaraja makubwa kama Kigongo–Busisi, pamoja na upanuzi wa barabara za miji mikubwa kama Dar es Salaam na Dodoma ili kupunguza msongamano wa magari. Aidha, uboreshaji wa miundombinu ya reli, kama mradi wa SGR (Standard Gauge Railway), ni hatua ya kimkakati inayolenga kuimarisha usafiri wa abiria na mizigo kwa ufanisi mkubwa na gharama nafuu.
 
Back
Top Bottom