Polepole: CHADEMA wanagawa rushwa Monduli


LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
haa haa ukiona. ccm. wanalialia. jua. wamezidiwa
 
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
509
Likes
492
Points
80
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
509 492 80
Kweli naamini ule msemo wa wahenga unao sema "Kunya anye kuku....... akinya bata ameharisha........."
 
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
2,542
Likes
1,150
Points
280
Age
26
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
2,542 1,150 280
Hahahahahahahah pole pole mbona anaenda tofaut na Jina lake speed hii lazima apite kwao
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,553
Likes
11,663
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,553 11,663 280
Ha ha ha ha haaaaa....!!!
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
6,982
Likes
8,445
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
6,982 8,445 280
Polepole amefukuliwa toka makaburi ya kinondoni. Ameanza kuweweseka ovyooo kama mzee pombe.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
We
Huyu kigagula anamaanisha chumvi hii inayoitwa salt ndo wananchi wanagaiwa kama rushwa..? Ina maana amewadharau kiasi hicho wanachi wa Monduli kweli..? Huyu sio bureee..
Ebwana upoo? Hajambo Paloma ?
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Likes
374
Points
180
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 374 180
Kweli ccm hamna issue. Kuanzia lini Masai anatumia chumvi kwenye misosi yao😅
Bora mngesema sukari. Polepole acha kutoka mapovu.
Kwani si mna uwezo wa kutangaza matokeo wakati wapiga kura bado kwenye foleni ya upigaji kura. Leo imekuwaje tena mnalalama.
NEC watangaze tu ccm imeshinda ili muone matokeo yake. Mnatafuta majanga tu.
Wananchi wa Monduli si wa kuchezea.
Huyo atapata tabu sana.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,158
Likes
44,628
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,158 44,628 280
Pole pole aangalie kuna kina dalili ya kushindwa kukidhi matakwa ya mkataba wa kumrudishia ubunge wake kalanga wakamlipa pesa ndefu nyingine tena.
ana option ya UDC , nimeona karatasi ya makubaliano yao .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,158
Likes
44,628
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,158 44,628 280
Aisee hawa jamaa ni hatar sana
ndio hivyo mkuu , kuna kiongozi mmoja wa idara nyeti amevujisha makubaliano yao kwa Mh Lowassa ndio maana sisi wengine tumeyaona
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,975
Likes
22,719
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,975 22,719 280
ndio hivyo mkuu , kuna kiongozi mmoja wa idara nyeti amevujisha makubaliano yao kwa Mh Lowassa ndio maana sisi wengine tumeyaona
Wana kazi sana hawa ma ccm kwa huu mchezo wao wa kipuuzi mana majamaa wao wanataka nyadhifa zao tu ktk hayo makubaliano yao na pesa juu.
 
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
225
Likes
371
Points
80
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
225 371 80
Hivi hawa Vampire Killers washuhudie Chadema wanatoa rushwa halafu walalamike tu bila kuwatumia Gestapo?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,471
Likes
82,857
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,471 82,857 280
Hivi Monduli kuna shida ya chumvi?
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
1,688
Likes
2,100
Points
280
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
1,688 2,100 280
Kunya anye kuku bhana, akinya bata.......!!!!Chakubanga anajihami
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
572
Likes
473
Points
80
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
572 473 80
Chama cha Mapinduzi (CCM) kimesema kimesikitishwa sana na kitendo cha viongozi wa dini kufanya kampeni za kumnadi mgombea wa CHADEMA, tena kiongozi huyo akatoa lugha chafu dhidi ya mgombea wetu wa CCM.

Kauli hiyo imetolewa leo Jijini Dar es Salaam na Katibu mwenezi wa Chama hicho, Hamphrey Polepole wakati alipokua akizungumza na waandishi wa habari kuhusu mwendendo wa kampeni kufutia uchaguzi wa marudio wa majimbo na kata .

Amesema kuwa, wao kama chama tawala hawawezi kutumia dini kwenye majukwaa yao maana tunaheshimu sheria inayokataza mambo hayo na chama chao si cha mlengo wa kidini

Aidha ameitaka Taasisi ya kuzuia na kupambana na Rushwa (TAKUKURU) wawamulike Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) jimbo la Monduli, kwani wanauthibitisho wa chama hicho kugawa rushwa ya chumvi nyumba kwa nyumba.

“Tunawaomba Takukuru wawaangalie Chadema jimbo la Monduli kwani wanatoa rushwa kwa kuwapa watu chunvi nyumba kwa nyumba na kwa bahati mbaya anayeongoza kugawa rushwa hii ni mgombea wao wa mwaka 2015″amesema Polepole

Amesema kuwa, Chadema wamepeleka watu kutoka sehemu mbalimbali nchini kwa ajili ya kuwatisha akina mama ili wasijitokeze kwenda kupiga kura, kwani wamegundua akina mama wameonekana wanaielewa CCM kwa sababu imewaletea mikopo nafuu.

“Chadema wamekua na njama nyingi dhidi ya CCM sasa hivi wameelekea upande wa akina mama kuhakikisha hawapigi kura, hawamchagui kiongozi wanaemtaka, hivyo tunavitaka vyombo vya dola kuthibiti hawa wahuni ” amesema Polepole.

Hata hivyo, amesema anamshauri Lowassa akalee wajukuu, hapendi kumuona anastaafu siasa kwa fedheha, sisi chama cha Mapinduzi tulikuwa tunamsubiri huyu Lowassa ampeleke mtoto wake Fred ili tumyooshe.

“Lowassa alikuwa amejimilikisha jimbo la Monduli, watu wa Monduli hawamilikiwi na mtu na tunakwenda kurudisha heshima ya Komredi Sokoine wilayani Monduli ” amesema Polepole.
Mie nadhani anagawa rushwa ni yule aliyemfanya karanga na mwita wajiuzulu ubunge
 
M

Mshipa94

Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
6
Likes
13
Points
5
M

Mshipa94

Member
Joined Aug 28, 2018
6 13 5
haijawai tokea duniani popote mtu kuhama chama katika ngazi yake ya ubunge na kuhamia chama kingine na kugombea tena nafasi ile ile ,,,,,,,,,,,hii nin aibu sna
 

Forum statistics

Threads 1,236,403
Members 475,125
Posts 29,256,841