misasa
JF-Expert Member
- Feb 5, 2014
- 17,875
- 14,741
Alimaliza mwaka gani pale Azania?
Alimaliza mwaka gani pale Azania?
Una bilioni kwenye akaunti yako?Nilipata One point kumi O level,
Na one point 3 A level
GPA ya 4.6 UG (UDSM) na 5 GPA Masters
Sijajua mwenzangu ulipataga ngapi?
Apuuzwe alafu umemuanzishia thread? Ungeanza wewe kumpuuza kwa kutoandika chochote kuhusu yeye
Utasikia ana GPA tu 😄Una bilioni kwenye akaunti yako?
Nyooooo, uwe na akili hiyo alafu uwe MwanaCCM Tena anayefurahia Utekaji na Mauaji??.Nilipata One point kumi O level,
Na one point 3 A level
GPA ya 4.6 UG (UDSM) na 5 GPA Masters
Sijajua mwenzangu ulipataga ngapi?
Ni upuuzi wenu vijana kulinganisha mtu wa jana na leo. Binadamu tunabadilika kila wakati. Ni kitu kisichokuwa na uhai unaweza kukilinganisha kwa nyakati tofauti. Hata mnyama wa jana si wa leoTuliyesoma naye pale Azania tunamjua, kazi yake kubwa ilikuwa unoko kwa waalimu.
Kazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Hana usafi huo, ila hapendi kuona watu wanafanya mambo Yao kwa utulivu, so unoko na uchochezi ndo anachojua.
Apuuzwe tu
Basi kumbe alikuwa anafanya kazi nzuri sanaKazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Form imechukuliwa?
Wadhamini walipatikana,?
Msajili wa vyama mbona yuko kimya kwa huo ukiukwaji?
Kabla ujamshambulia jibu hoja zake kwanza
Kwa upuuzApuuzwe kwa sababu gani ?
Kuna mambo ya kupuuzwa ila siyo hayo, mtu aliyeshiriki anakueleza hivyo unataka Mungu amlete nani ili uamini? Walioko madarajani hawapuuzi wenzao,wengine hutekwa hadi kuuawa.l kwa ajili ya madaraja tu.Wafanye mabadiliko kwenye tume ya uchaguzi ili waaminiwe.Tuliyesoma naye pale Azania tunamjua, kazi yake kubwa ilikuwa unoko kwa waalimu.
Kazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Hana usafi huo, ila hapendi kuona watu wanafanya mambo Yao kwa utulivu, so unoko na uchochezi ndo anachojua.
Apuuzwe tu
Mwaka ganiTuliyesoma naye pale Azania tunamjua, kazi yake kubwa ilikuwa unoko kwa waalimu.
Kazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Hana usafi huo, ila hapendi kuona watu wanafanya mambo Yao kwa utulivu, so unoko na uchochezi ndo anachojua.
Apuuzwe tu
Tunaanza kukupuuza wewe kwanza halafu tutaona kama tufuate kwako ama laa!Tuliyesoma naye pale Azania tunamjua, kazi yake kubwa ilikuwa unoko kwa waalimu.
Kazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Hana usafi huo, ila hapendi kuona watu wanafanya mambo Yao kwa utulivu, so unoko na uchochezi ndo anachojua.
Apuuzwe tu
Nikuulize tu.Je,alichoongea Polepole kwa akili yako unaona ni uongo, hakina mantiki wala maslahi yoyote kwa taifa na kinapaswa kupuuzwa?Nilipata One point kumi O level,
Na one point 3 A level
GPA ya 4.6 UG (UDSM) na 5 GPA Masters
Sijajua mwenzangu ulipataga ngapi?
Ona hili nalo sijui la wapi Mlimuita hivyo ili iweje? Umbea na roho mbaya tu. Au alikugongea dada yako?Tuliyesoma naye pale Azania tunamjua, kazi yake kubwa ilikuwa unoko kwa waalimu.
Kazi yake ilikuwa kuhakikisha anareport mambo wanayofanya wanafunzi.
Hana usafi huo, ila hapendi kuona watu wanafanya mambo Yao kwa utulivu, so unoko na uchochezi ndo anachojua.
Apuuzwe tu